Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Dây cáp quang LC FC,LC-FC Duplex cáp quang Patch Cord,SC To FC sợi Patch dây
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Dây cáp quang LC FC,LC-FC Duplex cáp quang Patch Cord,SC To FC sợi Patch dây

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > FC Patch Cord > LC To FC sợi Patch dây

LC To FC sợi Patch dây

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.75 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FPC-FC-11

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: FC Fiber Patch Cord

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

LC To FC sợi Patch dây

Fiber Optic Patch Cord có đầu nối dạng nhỏ (SFF) và lý tưởng cho các ứng dụng mật độ cao. Đầu nối vá bằng sợi quang có một thanh sắt zirconia có đường kính 1.25mm với mặt sau của PC hoặc APC và cung cấp chèn và trở lại tối ưu mất mát.Kích nối LC FC Fiber Patch được sử dụng trên đường kính nhỏ mini-cordage (1.6mm / 2.0mm) cũng như cáp 3.0mm. LC-FC Duplex cáp quang kết nối dây có sẵn trong kết nối cáp hoặc kết nối một mảnh. Dòng sản phẩm cáp quang LC là dòng sản phẩm Telcordia, ANSI / EIA / TIA và IEC. Foclink cung cấp sc patch cord, lc sợi vá dây, fc vá dây, vá dây st.

FC Patch Cord Tính năng, đặc điểm

(1) Bên trong: Gạch Ferrule

(2) GR-326-Core của Telcordia, tiêu chuẩn IEC
(3) Sản xuất Xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) Độ đánh bóng xuất sắc và được kiểm tra 100%.
(5) Môi trường ổn định cao

(6) Tùy chỉnh đơn đặt hàng

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

FC Patch Cord Các ứng dụng

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang học (OAN)

Thiết bị đầu cuối ftth thiết bị hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV

FC Patch Cord Hình ảnh chi tiết

lc fc fiber patch cord

lc-fc duplex optic fiber patch cord

sc to fc fiber patch cord

Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > FC Patch Cord

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp