Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter > Phụ nữ ST để cáp quang nữ LC Adapter

Phụ nữ ST để cáp quang nữ LC Adapter
Phụ nữ ST để cáp quang nữ LC Adapter
Phụ nữ ST để cáp quang nữ LC Adapter
Phụ nữ ST để cáp quang nữ LC Adapter
Phụ nữ ST để cáp quang nữ LC Adapter

Phụ nữ ST để cáp quang nữ LC Adapter

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FA-H-002

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Certification: ISO9001:2008,ROHS

    Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

    Type: FC SC LC ST MPO MU MTRJ

    Return Loss: >55db

    Available For: SC-FC, SC-ST, FC-ST, SC-LC, FC-LC

    Sleeve: Ceramic Sleeve 2.5mm

    Durability: 1000times

    Model Number: ST To LC Fiber Adapter

    Temp.: -40°C To +80°C

    Insertion Loss: <0.2dB (100%)

Additional Info

    Bao bì: Bao PE hoặc gói & hộp cá nhân

    Năng suất: 30000

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Thâm Quyến

    Cung cấp khả năng: 20000

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 853670/851770

    Hải cảng: Shenzhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

Phụ nữ ST để cáp quang nữ LC Adapter

Fiber ST To LC Adapter được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp để kết nối thiết bị cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và Fiber Hybrid Adapter , bao gồm cả đặc biệt nam đến nữ sợi cáp quang adapter. ST To LC Adapter được sử dụng để kết hợp 2 kiểu kết nối khác nhau. Bộ chuyển đổi quang học ST to LC của chúng tôi phù hợp với các tiêu chuẩn quốc tế al, có chất lượng thử nghiệm, và có sẵn trong singlemode, đa chế độ và nhiều cấu hình kết nối kiểu khác nhau.

ST To LC Fiber Hybrid Adapter hình ảnh sản phẩm:

Fiber ST To LC Adapter

Thông số sản phẩm

Specifications          Single mode     multi mode
Insertion loss ≤0.2db
Plug and unplug force(g/f) 200-600
Durability plug and unplug 1000 times
Operating temperature -45 t +75°C

Các tính năng chính

  • Phong cách LC phong cách ST
  • Sử dụng trong các ứng dụng Single-mode hoặc Multimode.
  • Thiết kế treo hoặc treo bảng miễn phí.
  • Tuân thủ RoHS

Chức năng
  • Cáp nối cáp quang
  • Cáp nối thiết bị cáp quang

Thông số kỹ thuật
  • Đầu nối 1: LC
  • Đầu nối 2: ST
  • Chất liệu: Kim loại

Bộ chuyển đổi sợi quang quang học ST To LC Adapter quang trong Data Center:


ST To LC Fiber Adapter

Adapter cầu các Gap giữa các kết nối cáp quang

Áp dụng rộng rãi trong hệ thống truyền thông sợi quang, mạng truyền hình cáp, LAN & WAN, mạng truy nhập sợi quang và truyền video.

ST To LC Fiber Adapter

đóng gói và vận chuyển

ST To LC Fiber Hybrid Adapter


Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong