Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Bộ chuyển đổi SC TO FC,Bộ chuyển đổi quang SC TO FC,Bộ điều hợp SC FC
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Bộ chuyển đổi SC TO FC,Bộ chuyển đổi quang SC TO FC,Bộ điều hợp SC FC

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter > SC Nữ để FC Nữ Adapter

SC Nữ để FC Nữ Adapter

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FA-H-004

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Durability: >1000 Matings, 1000 Times

Certification: ISO9001:2008,ROHS

Sleeve: Zirconia

Color: Blue,Green,Grey

Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

Type: FC SC LC ST MPO MU MTRJ

Return Loss: >55db

Model Number: SC-FC Hybrid Adapter

Insertion Loss: <0.2dB (100%)

Additional Info

Bao bì: Túi PE hoặc gói tùy chỉnh & thùng carton

Năng suất: 30000

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: thâm quyến

Cung cấp khả năng: 20000

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 853670/851770

Hải cảng: Shenzhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

SC Nữ để FC Nữ Adapter

SC TO FC Fiber Adapter được sử dụng để giao phối 2 kiểu kết nối khác nhau. Bộ điều hợp SC FC của chúng tôi phù hợp với các tiêu chuẩn quốc tế, được kiểm tra chất lượng và có sẵn ở chế độ singlemode, multimode và nhiều loại kết nối khác nhau. Bộ chuyển đổi SC TO FC được phát triển thành cặp đôi và giao phối hai phích cắm kết nối giống hệt nhau hoặc hai (lai) khác nhau. Vỏ của Bộ chuyển đổi Nữ Nữ để FC Nữ của thế hệ cuối cùng có một khóa tham chiếu cho khớp nối vị trí phù hợp và zirconia hoặc phốt pho bằng đồng chia tay áo để căn chỉnh cao. Sợi vá dây , bộ chuyển đổi sợi , sợi splitter , sợi kết nối nhanh , sợi suy hao , sợi chấm dứt hộp

SC Nữ để FC Nữ Adapter Hình ảnh sản phẩm: SC FC Adapter

Thông số sản phẩm

 

SPECIFICATIONS

Insertion Loss

<0.20 dB

Plug and unplug force

200-600(g/f)

Durability

plug and unplug 1000times

Operating Temperature

-40+75

 

ORDERING OPTIONS

Housing Material

Sleeve Material

Channel

Application

Nickel plated brass

Zirconia

Simplex

SC/PC

 

copper

duplex

SC/APC

Tính năng, đặc điểm

Phong cách FC theo phong cách SC,
Sử dụng trong các ứng dụng Single-mode hoặc Multimode.
Thiết kế treo tường hoặc bảng điều khiển.

Tuân thủ RoHS


Ứng dụng

1. hệ thống truyền dẫn quang

2.CATV mạng

3.LAN
4. Kiểm tra / Dụng cụ đo lường
5. khung phân phối sợi quang, gắn kết trong sợi quang treo tường và rack mount tủ.



Adapter cầu khoảng cách giữa các kết nối sợi quang

Áp dụng rộng rãi trong hệ thống truyền thông sợi quang, mạng truyền hình cáp, mạng LAN & WAN, mạng truy cập cáp quang và truyền tải video.

SC Female To FC Female Adapter

bao bì & vận chuyển

SC To FC Fiber Optic Hybrid Adapter


Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp