Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter > Bộ chuyển đổi AP APC cho FC APC Nữ

Bộ chuyển đổi AP APC cho FC APC Nữ
Bộ chuyển đổi AP APC cho FC APC Nữ
Bộ chuyển đổi AP APC cho FC APC Nữ
Bộ chuyển đổi AP APC cho FC APC Nữ
Bộ chuyển đổi AP APC cho FC APC Nữ

Bộ chuyển đổi AP APC cho FC APC Nữ

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FA-H-005

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Durability: >1000 Matings, 1000 Times

    Certification: ISO9001:2008,ROHS

    Sleeve: Zirconia

    Color: Blue,Green,Grey

    Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

    Model Number: SC-FC Hybrid Adapter

    Type: Singlemode

    Return Loss: ≥50dB(UPC) , ≥60dB(APC)

    Insertion Loss: ≤0.2dB

Additional Info

    Bao bì: 25 cái / hộp

    Năng suất: 30000

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: thâm quyến

    Cung cấp khả năng: 20000

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 853670/851770

    Hải cảng: Shenzhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

SC APC Để FC APC Nữ để Nữ Adapter

SC Nữ để Fc Nữ Adapter cho phép người dùng chuyển đổi từ một loại kết nối khác ..
Bộ chuyển đổi quang FC đến SC bao gồm một bộ phận bên ngoài bằng polymer / kim loại và lắp ráp bên trong được trang bị cơ chế căn chỉnh chính xác. Các bộ chuyển đổi quang SC / APC nữ được chế tạo chính xác và được sản xuất theo yêu cầu kỹ thuật. Sự kết hợp của một gốm / phosphor bronze alignment tay áo và một chính xác đúc polymer nhà ở cung cấp phù hợp lâu dài cơ khí và quang hiệu suất. FC Để SC Sợi Adapter Fiber Optic SC / APC Nữ.Foclink hỗ trợ Sợi Patch Cord, Sợi Adapter, Sợi Splitter, Đầu nối sợi quang, Bộ suy hao sợi, Hộp kết nối sợi quang

Adapter SC Nữ để Fc Nữ Adapter

SC APC Để FC APC Nữ để Nữ Adapter hình ảnh sản phẩm: SC APC To FC APC Female To Female Adapter

SC TO FC Fiber Hybrid Adapter Thông số kỹ thuật sản phẩm:

Parameter

Unit

LC, SC, FC, MU, ST, SC-ST, FC-ST, FC-SC,

MTRJ

E2000

SM

MM

SM

MM

SM

PC

UPC

APC

PC

PC

UPC

PC

PC

APC

Insertion Loss

dB

<=0.3

<= 0.2

<= 0.3

<= 0.2

<= 0.3

<= 0.2

<= 0.2

<= 0.3

<= 0.3

Return Loss

dB

>=45

>= 50

>= 60

>= 30

>= 45

>= 50

>= 35

>= 55

>= 75

Exchangeability

dB

   <= 0.2

 <= 0.2

 <= 0.2

Repeatability

dB

   <= 0.2

 <= 0.2

 <= 0.2

Durability

Time

>= 1000

>= 1000

>= 1000

Operating Temperature

C

-40~75

-40~75

-40~75

Storage Temperature

C

-45~85

-45~85

-45~85

SC TO FC Fiber Hybrid Adapter Các tính năng:

Các loại: FC-LC, FC-SC, FC-ST, FC-MU, SC-ST-
Mất chèn thấp, mất mát trở lại cao
Khả năng tương thích tốt
Độ chính xác cao về kích thước cơ học
Độ tin cậy và ổn định cao
Gốm hoặc đồng tay áo
PC, APC , UPC tùy chọn
Simplex / Duplex


SC TO FC Fiber Hybrid Adapter Ứng dụng:

Mạng lưới khu vực địa phương
Hệ thống CATV
Mạng viễn thông
Kiểm tra thiết bị


Adapter cầu khoảng cách giữa các kết nối sợi quang

Áp dụng rộng rãi trong hệ thống truyền thông sợi quang, mạng truyền hình cáp, mạng LAN & WAN, mạng truy cập cáp quang và truyền tải video.

SC APC To FC APC Female To Female Adapter

SC TO FC Fiber Hybrid Adapter bao bì & vận chuyển

SC APC To FC APC Female To Female Adapter


Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong