Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter > ST Nữ để SC Nam Adapter

ST Nữ để SC Nam Adapter
ST Nữ để SC Nam Adapter
ST Nữ để SC Nam Adapter
ST Nữ để SC Nam Adapter
ST Nữ để SC Nam Adapter

ST Nữ để SC Nam Adapter

Đơn giá: USD 0.1 / Bag/Bags
Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FA-H-006

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Durability: >1000 Matings, ≤0.2dB (1000 Times)

    Certification: ISO9001:2008,ROHS

    Sleeve: Zirconia

    Color: Blue,Green,Grey

    Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

    Model Number: SC-LC Hybrid Adapter

    Type: FC SC LC ST MPO MU MTRJ

    Return Loss: >55db

    Insertion Loss: <0.3db

Additional Info

    Bao bì:  40 bộ điều hợp cho mỗi gói; trong một hộp 28 * 28 * 28

    Năng suất: 30000

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: thâm quyến

    Cung cấp khả năng: 20000

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 853670/851770

    Hải cảng: Shenzhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

ST Nữ để SC Nam Adapter

Bộ chuyển đổi quang sợi quang kiểu ST (Nữ) cho SC (Nam) này là đầu nối bộ chuyển đổi dạng sợi được điều chỉnh mà phải chịu sự vận hành nối và ghép nối giữa các sợi quang.

SC quang SC để ST Adapter với cấu hình nam đến nữ rất hữu ích trong việc kết nối patchcords với kết nối khác nhau. Bởi vì cả một plug connector (nam) và một ổ cắm adapter (nữ) được cung cấp, bộ điều hợp lai này phù hợp trong các trường hợp khác nhau, cung cấp tính linh hoạt và giảm kích thước, trọng lượng và độ phức tạp của hệ thống. ST để SC Adapter có mất chèn thấp và mất mát trở lại cao.Chúng tôi cung cấp sợi ST để SC Adapter cầu nối các loại kết nối phổ biến, chẳng hạn như FC, SC, ST và LC.ST Để SC Adapter sợi ST SC Adapter

Sợi quang SC đến ST Adapter. .Fiber Patch Cord, Bộ chuyển đổi quang, Fiber Splitter, Đầu nối sợi quang, Bộ suy hao sợi, Hộp kết nối sợi quang


ST Nữ Để SC Nam Adapter sản phẩm hình ảnh: Fiber Optic SC To ST Adapter

ST Fiber Hybrid Adapter Thông số kỹ thuật sản phẩm

1. Loại bộ điều hợp lai: ST (Nữ) đến SC (Nam)

2. Sợi tyle: SM 9/125 Chất xơ.

3. Mất chèn (db): Ít hơn 0,50

4. Độ lặp lại (db): Lớn hơn 0,38

5. Khả năng trao đổi (db): Nhỏ hơn 0,20

6. tay áo ổ cắm vật liệu: zirconium dioxide gốm

7. Nhiệt độ làm việc: -25C đến + 75C.

8. Nhiệt độ bảo quản: 25C đến + 75C.

Parameter

Unit

ST female to SC male

SM

PC/UPC/APC

Insertion Loss (Typical)

dB

≤0.2

Return Loss

dB

≥60

Exchangeability

dB

≤0.2

Repeatability

dB

≤0.2

Durability

Time

>1000

Operating Temperature

°C

-40~75

Storage Temperature

°C

-45~85

Tính năng bộ chuyển đổi ST Fiber Hybrid :

Tái sử dụng lên đến 1000 lần

Độ chính xác cao và khả năng tương thích tốt

Độ tin cậy và ổn định cao ST Female To SC Male Adapter

ST Fiber Hybrid Adapter bao bì & vận chuyển:

ST Female To SC Male Adapter


Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong