Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter > SC Nữ để LC Nam Adapter

SC Nữ để LC Nam Adapter
SC Nữ để LC Nam Adapter
SC Nữ để LC Nam Adapter
SC Nữ để LC Nam Adapter
SC Nữ để LC Nam Adapter

SC Nữ để LC Nam Adapter

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FA-H-006

    Durability: >1000 Matings, 1000 Times

    Certification: ISO9001:2008,ROHS

    Sleeve: Zirconia

    Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

    Type: FC SC LC ST MPO MU MTRJ

    Return Loss: >55db

    Temp: -40°C To +80°C

    Insertion Loss: <0.2dB (100%)

    Products: SC/PC Female To LC/PC Male SM Fiber Optic Adapter

    Điều kiện: Mới

Additional Info

    Bao bì: Một mảnh trong một túi PE xem dưới đây hình ảnh. OEM gói có sẵn.

    Năng suất: 30000

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: thâm quyến

    Cung cấp khả năng: 20000

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 853670/851770

    Hải cảng: Shenzhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

SC Nữ để LC Nam Adapter

SC đến Bộ chuyển đổi cáp quang LC được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp để kết nối cáp quang thiết bị. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ . SC Để LC Coupler được phát triển để kết đôi và giao phối hai đầu nối giống hệt nhau hoặc hai (lai) khác nhau. Vỏ của Bộ chuyển đổi quang SC Đến LC của thế hệ trước có khóa tham chiếu cho khớp nối vị trí phù hợp và tay áo chia đồng zirconia hoặc phốt pho để căn chỉnh cao. Sợi vá dây , bộ chuyển đổi sợi , sợi splitter , sợi kết nối nhanh , sợi suy hao , sợi chấm dứt hộp

SC Nữ để LC Nam sợi Hybrid Adapter Hình ảnh sản phẩm: SC To LC Coupler

Thông số sản phẩm

Mode
SM
MM
Polish
UPC
APC
PC
Insertion Loss
Typical ≤0.2dB   Maximum ≤0.3dB
≤0.25dB
Return Loss
≥50dB
≥65dB
≥40dB
Interchangeability
≤0.2dB
Durability
≤0.2dB (1000 times)
Repeatability
≤0.1dB
Temperature
≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

Thông tin chi tiết sản phẩm

Product SC Female to LC Male Simplex Singlemode Adapter Converter
Type FC SC LC ST MPO MU MTRJ
Fiber sm om1 om2 om3 om4
Cores Simplex Duplex Quad
Color Blue Grey Aqua
With Flange Yes
Inertion Loss <0.3db
Return Loss >55db
Package Blister or PE bags
Durability ≤0.2dB (1000 times)

Tính năng, đặc điểm

Mất chèn thấp, mất mát trở lại cao

Khả năng tương thích tốt
Độ chính xác cao về kích thước cơ học
Độ tin cậy và ổn định cao

Gốm hoặc đồng tay áo

PC, APC, UPC tùy chọn


Ứng dụng

1. Bộ điều hợp lai SC-LC

2. áp dụng cho CATV, mạng LAN, mạng viễn thông, thiết bị kiểm tra

3. Multi Mode hoặc Single Mode, Simplex hoặc Duplex tùy chọn
4. PC / APC có sẵn
5. Vuông, tròn, đơn / ghép đôi, quad 2 lõi hoặc 4 lõi hình dạng tùy chọn
6. gốm tay áo, đồng, hợp kim kẽm và nhựa nhà ở
7. IL≤0.2dB, RL≥50dB (pc); RL≥60dB (apc)
8. Nhiệt độ hoạt động .: -40 ° C ~ + 85 ° C
9. Lực cắm chuẩn: 2 ~ 6N

10. độ bền> 1000 lần


Một cầu dapter khoảng cách giữa các kết nối sợi quang

Áp dụng rộng rãi trong hệ thống truyền thông sợi quang, mạng truyền hình cáp, mạng LAN & WAN, mạng truy cập cáp quang và truyền tải video.

SC To LC Fiber Adapter

bao bì & vận chuyển

Fiber Adapter SC To LC


Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong