Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Bộ chuyển đổi FC sang ST,Bộ chuyển đổi quang FC sang ST,Bộ điều hợp quang FC để ST
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Bộ chuyển đổi FC sang ST,Bộ chuyển đổi quang FC sang ST,Bộ điều hợp quang FC để ST

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter > FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter

FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FA-H-007

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Durability: >1000 Matings, ≤0.2dB (1000 Times)

Certification: ISO9001:2008,ROHS

Sleeve: Zirconia

Color: Blue,Green,Grey

Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

Model Number: SC-LC Hybrid Adapter

Type: FC SC LC ST MPO MU MTRJ

Return Loss: >55db

Insertion Loss: ≤ 0.3dB(1310nm & 1550nm)

Additional Info

Bao bì:  thùng cạc-tông

Năng suất: 30000

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: thâm quyến

Cung cấp khả năng: 20000

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 853670/851770

Hải cảng: Shenzhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

FC Nữ để ST Nữ sợi Hybrid Adapter

FC này Để ST Fiber Optic Adapters có thể cung cấp một kết thúc nhanh chóng và dễ dàng các sợi trong lĩnh vực này. Các tùy chọn có sẵn cho 900 micron cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút ở thiết bị và bảng vá lỗi. Hệ thống FC To ST Adapter này loại bỏ bất kỳ yêu cầu nào về epoxy, chất kết dính hoặc lò sấy có chi phí cao và kiểm tra bề mặt xơ và đánh bóng. Điều này có thể thay đổi kết thúc lắp ráp mà không cần cáp bổ sung, do đó giảm không gian. Bộ điều hợp FC To ST Fiber của chúng tôi tuân thủ các tiêu chuẩn quốc tế, được kiểm tra chất lượng, và có sẵn trong singlemode và multimode và có nhiều cấu hình loại kết nối khác nhau. Sợi vá dây , bộ chuyển đổi sợi , sợi splitter , sợi kết nối nhanh , sợi suy hao , sợi chấm dứt hộp

FC Nữ Để ST Nữ Fiber Lai Adapter hình ảnh sản phẩm: FC To ST Fiber Adapter

Đặc điểm kỹ thuật
Applicable for
φ 2mm/φ 3mm cable
Optical fiber diameter
125μ m ( 652 & 657 )
Tight buffer diameter (μ m)
900μ m
Fiber mode
Single & multi mode
Installation time
within 120s ( no fiber cut )
Insert loss
≤ 0.3dB(1310nm & 1550nm)
Return loss
≤ -40dB
Fastening strength of naked fiber
> 5 N
Fastening strength of naked fiber holder
> 10 N
Tensile strength
> 50 N
Using temperature
-40~+75
FC To ST Fiber Optic Adapters


Tính năng, đặc điểm


1. Dự án FTTH có thể sử dụng

2. Field có thể cài đặt

3. Nhanh chóng, dễ dàng, chính xác

4. Chi phí hiệu quả
5. Portable
6. Cài đặt dưới 2 phút
7. hiệu suất quang học đáng tin cậy và cao cấp
8. Kiểm tra độ bền kéo của cáp tuân theo Telcordia GR-326-CORE


Ứng dụng

1. Khung phân phối
2. Bảo trì hoặc phục hồi khẩn cấp các mạng cáp quang
3. Patch panels
4. Cửa hàng FTTH
5. Từ trường

bao bì & vận chuyển

FC To ST Fiber Adapter


Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp