Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Bộ chuyển đổi LC sang SC,SC APC Coupler,SC đến bộ điều hợp PC LC
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Bộ chuyển đổi LC sang SC,SC APC Coupler,SC đến bộ điều hợp PC LC

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter > SC / APC Fiber Optic Coupler vào bộ chuyển đổi LC / PC

SC / APC Fiber Optic Coupler vào bộ chuyển đổi LC / PC

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FA-H-004

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Type: PC/UPC/APC

Sleeve: Zirconia

Color: Blue,Green,Grey

Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

Return Loss: > 50db

Insertion Loss: IL<0.2db

Model: SM&MM

Working Conditio: -40°C To +75°C

Application: FTTH System

Product Name: Lc Adapter

Additional Info

Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

Năng suất: 30000

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: ShenZhen

Cung cấp khả năng: 20000

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 853670/851770

Hải cảng: ShenZhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang loại LC

Lc Fiber Optic Adapter bao gồm một polymer hoặc kim loại bên ngoài cơ thể và lắp ráp bên trong được trang bị với một sự liên kết chính xác merchanism. Lc Fiber Coupler t ông combina tion của một gốm / phosphor đồng tay áo liên kết và chính xác đúc polymer và chính xác kim loại nhà ở cung cấp phù hợp lâu dài cơ khí và quang học hiệu suất. Bộ điều hợp Lc Mỗi bộ chuyển đổi LC Fiber phù hợp một cách an toàn vào các khe cắm được chỉ định và được sử dụng để ghép nối các kết nối LC / UPC với nhau bên trong một đơn vị phân phối chất xơ. Bộ điều hợp cáp quang được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp tới thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ. Bộ chuyển đổi quang từ nam sang nữ lc. , .Fiber Patch Cord, Bộ chuyển đổi quang, Fiber Splitter, Đầu nối sợi quang, Bộ suy hao sợi, Hộp kết nối sợi quang


Bộ điều hợp LC hình ảnh sản phẩm :

LC To SC Adapter

Các tính năng chính

1. Mất chèn thấp và mất phản xạ ngược

2. High prcision alignment

3. cơ thể đồng mạ niken

4. Sử dụng trong các ứng dụng Single-mode hoặc Multimode

5.Chất liệu của vật liệu nhà ở và vật liệu tay áo

6. ISO9001: 2008, ROHS tuân thủ

Ứng dụng sản phẩm

1. CATV

2. Mạng viễn thông

3. Thiết bị kiểm tra

4. Metro

5. Mạng cục bộ (LAN)

6. Mạng xử lý dữ liệu


Sc To Lc Pc Adapter

Mô tả Sản phẩm

Lc Fiber Adapter

bao bì & vận chuyển

SC/APC Fiber Optic Coupler To LC/PC Adapter

Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp