Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter > SC đến Fc Nữ để Nữ Shutter Adapter

SC đến Fc Nữ để Nữ Shutter Adapter
SC đến Fc Nữ để Nữ Shutter Adapter
SC đến Fc Nữ để Nữ Shutter Adapter
SC đến Fc Nữ để Nữ Shutter Adapter
SC đến Fc Nữ để Nữ Shutter Adapter

SC đến Fc Nữ để Nữ Shutter Adapter

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FA-H-003

    Điều kiện: Mới

    Durability: >1000 Matings, 1000 Times

    Certification: ISO9001:2008,ROHS

    Sleeve: Zirconia

    Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

    Type: FC SC LC ST MPO MU MTRJ

    Return Loss: >55db

    Temp: -40°C To +80°C

    Insertion Loss: <0.2dB (100%)

    Products: SC/PC Female To LC/PC Male SM Fiber Optic Adapter

Additional Info

    Bao bì: Một mảnh trong một túi PE xem dưới đây hình ảnh. OEM gói có sẵn.

    Năng suất: 30000

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: thâm quyến

    Cung cấp khả năng: 20000

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 853670/851770

    Hải cảng: Shenzhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

SC APC đến fc apc nữ để nữ màn trập adapter

SC Nữ để LC Nam Simplex Singlemode Adapter được sử dụng để cung cấp một cáp để cáp hoặc cáp để thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ. Bộ chuyển đổi Hybrird SC / LC được sử dụng để cung cấp cáp cho cáp hoặc cáp tới thiết bị kết nối cáp quang. Chúng tôi cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ . SC Nữ để LC Nữ Adapter được phát triển để cặp vợ chồng và giao phối hai giống hệt nhau hoặc hai phích cắm kết nối (lai) khác nhau. Vỏ của Bộ chuyển đổi quang SC-LC của thế hệ trước có khóa tham chiếu cho khớp nối vị trí phù hợp và tay áo chia đồng zirconia hoặc phốt pho để căn chỉnh cao. .Fiber Patch Cord, Bộ chuyển đổi quang, Fiber Splitter, Đầu nối sợi quang, Bộ suy hao sợi, Hộp kết nối sợi quang

SC APC đến fc apc nữ để nữ màn trập adapter Hình ảnh sản phẩm:

Sc To Fc Female To Female Shutter Adapter

Tính năng, đặc điểm

Mất chèn thấp, mất mát trở lại cao

Khả năng tương thích tốt

Độ tin cậy và ổn định cao
Thiết kế nhỏ gọn

Độ chính xác cao về kích thước cơ học

Cơ thể đồng thau mạ niken

Gốm hoặc đồng tay áo

Các ứng dụng

Mạng cục bộ
Hệ thống CATV

Mạng viễn thông

Kiểm tra thiết bị

Thông số kỹ thuật

Parameter

Unit

LC, SC, FC, MU, ST, SC-ST, FC-ST, FC-SC, FC-LC, FC-MU

MTRJ

E2000

SM

MM

SM

MM

SM

PC

UPC

APC

PC

PC

UPC

PC

PC

APC

Insertion Loss (Typical)

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.3

Return Loss

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

≥45

≥50

≥35

≥55

≥75

Exchangeability

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Repeatability

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

Durability

Time

>1000

>1000

>1000

Operating Temperature

°C

-40~75

-40~75

-40~75

Storage Temperature

°C

-45~85

-45~85

-45~85

Plug and Unplug force (g/f)

200-600

Spec

Simplex and Duplex

Một cầu dapter khoảng cách giữa các kết nối sợi quang

Áp dụng rộng rãi trong hệ thống truyền thông sợi quang, mạng truyền hình cáp, mạng LAN & WAN, mạng truy cập cáp quang và truyền tải video.

Shutter Sc Adapter

bao bì & vận chuyển

Sc -Fc Female To Female Adapter


Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > Fiber Hybrid Adapter

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong