Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi quang Media > Bộ chuyển đổi sợi quang

Bộ chuyển đổi sợi quang
Bộ chuyển đổi sợi quang
Bộ chuyển đổi sợi quang
Bộ chuyển đổi sợi quang
Bộ chuyển đổi sợi quang

Bộ chuyển đổi sợi quang

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA
Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FOMC-001

    Product Name: Optic Media Converter

    Transmission: 10/100/1000Mbps, 25km

    Network Port: RJ45

    Fiber Wave: 1310nm/1550nm

    Light Power: 0~-40

    OEM: Support

    Storage Tempe: -45℃~80℃

    Fiber Type: SM/MM

    Voltage Supply: 5V

Additional Info

    Bao bì:  1 Cặp / HỘP

    Năng suất: 1000 Piece/Pieces per Day

    Thương hiệu: Liên kết

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Sản xuất tại Trung Quốc

    Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

    Mã HS: 8517622990

    Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Hongkong

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi sợi quang

Fiber Media Converter có thể chuyển đổi tín hiệu Ethernet quang điện giữa giao diện UTP 10/100 / 1000M (TX) và giao diện cáp quang 1000M (FX). Ethernet gigabit 10/100 / 1000M truyền thống có thể được mở rộng đến khoảng cách 60km thông qua liên kết sợi quang. Bộ chuyển đổi phương tiện có thể được sử dụng ở mọi nơi trong mạng để tích hợp công nghệ mới hơn với thiết bị hiện có để hỗ trợ các ứng dụng, công nghệ mới và tăng trưởng trong tương lai. Thay vì tốn kém, nâng cấp trên bảng. Fiber Converter có thể kéo dài tuổi thọ sản xuất của hệ thống cáp hiện có cũng như các thiết bị hoạt động. Cung cấp Foclink F iber Media Converter , PLC Splitter, SC Fast Connector, Bộ suy giảm quang cố định, Dây nối sợi quang S ingle Mode .




Các tính năng chính: ( Bộ chuyển đổi cáp quang, Bộ chuyển đổi phương tiện quang học F iber, Bộ chuyển đổi đa phương tiện 10 100, Bộ chuyển đổi M edia 1000 )

1. Chức năng đàm phán tự động cho phép các cổng UTP tự động chọn 10/100 / 1000M và Full duplex

2. Cổng UTP hỗ trợ kết nối chéo tự động MDI / MDI-X.

3. Singlemode Fiber: khoảng cách tối đa lên tới 60km

4. Hỗ trợ gói Ethernet tối đa 1536 byte

5. Hỗ trợ kiểm soát dòng chảy

6. Thông qua cung cấp năng lượng nội bộ

Thông tin kỹ thuật sản phẩm:

1. Tiêu chuẩn hoạt động: IEEE802.3z / AB, 1000Base-T và 1000Base-SX / LX

2. Nhiệt độ môi trường: 0 ~ + 50 ° C Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ + 70 ° C Độ ẩm: 5% ~ 90%

3. Đầu nối: UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps; Sợi quang: SC, 1000Mbps

4. Cáp: Cáp UTP: Cat 5e hoặc Cat 6 (khoảng cách tối đa lên tới 100m)

Sợi: singlemode: 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9 / 125μm (khoảng cách 20-100km)

5. Điều khiển lưu lượng: Full duplex: IEEE802.3x Half duplex: áp suất ngược

6. Nguồn: DC 48V đến DC 5V

7. Bảng địa chỉ MAC: 4K

8. Bộ đệm dữ liệu: 256K

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm:

10/100/1000M Dual fiber

Connector type

SC SC SC SC SC
Fiber type Multi-mode Single-mode Single-mode Single-mode Single-mode
Wavelength 850nm 1310nm 1310nm 1550nm 1550nm
Max Distance 62.5µm: 224m 20Km 40Km 60Km 80Km
50µm: 550m
Min TX PWR -11.0dBm -9.0dBm -4.0dBm -8.0dBm -3.0dBm
Max TX PWR -6.0dBm -5.0dBm 0dBm 0dBm 0dBm
Sensitivity < -18dBm < -21dBm < -24dBm < -25dBm < -25dBm
Link Budget 7.0dBm 12.0dBm 20.0dBm 17.0dBm 22.0dBm


Hình ảnh sản phẩm

Fiber Media ConverterFiber ConverterFiber Optic Media Converter




Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi quang Media

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong