Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi quang Media > Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter

Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter
Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter
Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter
Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter
Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter

Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA
Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FOMC-009

    Product Name: Optic Media Converter

    Transmission: 10/100/1000Mbps, 25km

    Network Port: RJ45

    Fiber Wave: 1310nm/1550nm

    Light Power: 0~-40

    OEM: Support

    Storage Tempe: -45℃~80℃

    Fiber Type: SM/MM

    Voltage Supply: 5V

Additional Info

    Bao bì:  1 Cặp / HỘP

    Năng suất: 1000 Piece/Pieces per Day

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Sản xuất tại Trung Quốc

    Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

    Mã HS: 8517622990

    Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Hongkong

Mô tả sản phẩm

Chế độ đơn SFP POE Fiber Media Converter

Sfp Media Converter là thiết bị truyền thông mạng thực hiện nâng cấp mạng mượt mà mà không mất thêm chi phí. Single Mode Media Converter i s hiệu suất cao, chi phí hiệu quả và linh hoạt các giải pháp cho một loạt các ứng dụng trong lĩnh vực mạng LAN campusnetwork. Poe Media Converter hoàn toàn phù hợp với các chuẩn 10Base-T, 100Base-TX, 100Base-FX và IEEE 802.3x, và có thể kết nối với Máy tính Person, SERVER, HUB và SWITCH. Media Converter có thể được thiết lập thành tự động song công một nửa / hai lần bằng tay, và nó có hai chế độ truyền: SM và MM, và giao diện của nó có nhiều đầu nối cáp quang và đầu nối RJ-45.

Foclink Cung cấp Bộ chuyển đổi phương tiện F iber , Bộ chia PLC, Đầu nối nhanh SC, Bộ suy giảm quang cố định, Chế độ lấy sợi S Dây vá .


Các tính năng chính: ( Fiber Media Converter, Bộ chuyển đổi quang học F iber, Bộ chuyển đổi quang 10100, Bộ chuyển đổi quang điện 1000) )

1. Chức năng đàm phán tự động cho phép các cổng UTP tự động chọn 10/100 / 1000M và Full Duplex

2. Cổng UTP hỗ trợ kết nối chéo tự động MDI / MDI-X.

3. Singlemode Fiber: khoảng cách tối đa lên tới 60km

4. Hỗ trợ gói Ethernet 1536 byte tối đa

5. Hỗ trợ kiểm soát dòng chảy

6. Thông qua cung cấp điện nội bộ

Thông tin kĩ thuật:

1. Tiêu chuẩn hoạt động: IEEE802.3z / AB, 1000Base-T và 1000Base-SX / LX

2. Nhiệt độ môi trường xung quanh: 0 ~ + 50 ° C Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ + 70 ° C Độ ẩm: 5% ~ 90%

3. Kết nối: UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps; Fiber: SC, 1000 Mb / giây

4. Cáp: Cáp UTP: Cat 5e hoặc Cat 6 (khoảng cách tối đa lên tới 100m)

Fiber: singlemode: 8,3 / 125, 8,7 / 125, 9 / 125μm (khoảng cách 20-100km)

5. kiểm soát dòng chảy: Full Duplex: IEEE802.3x Half Duplex: áp lực trở lại

6. Công suất: DC 48V đến DC 5V

7. Bảng địa chỉ MAC: 4K

8. Bộ đệm dữ liệu: 256K

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm:

10/100/1000M Dual fiber

Connector type

SC SC SC SC SC
Fiber type Multi-mode Single-mode Single-mode Single-mode Single-mode
Wavelength 850nm 1310nm 1310nm 1550nm 1550nm
Max Distance 62.5µm: 224m 20Km 40Km 60Km 80Km
50µm: 550m
Min TX PWR -11.0dBm -9.0dBm -4.0dBm -8.0dBm -3.0dBm
Max TX PWR -6.0dBm -5.0dBm 0dBm 0dBm 0dBm
Sensitivity < -18dBm < -21dBm < -24dBm < -25dBm < -25dBm
Link Budget 7.0dBm 12.0dBm 20.0dBm 17.0dBm 22.0dBm


Hình ảnh sản phẩm


Media Converter0Media Converter02Single Mode Media ConverterSfp Media ConverterPoe Media Converter




Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi quang Media

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong