Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Chuyển đổi sợi quang tốt nhất,Chuyển đổi mạng truyền thông,Bộ chuyển đổi quang sang Ethernet
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Chuyển đổi sợi quang tốt nhất,Chuyển đổi mạng truyền thông,Bộ chuyển đổi quang sang Ethernet

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi quang Media > Mạng Ethernet Bộ chuyển đổi cáp quang

Mạng Ethernet Bộ chuyển đổi cáp quang

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA
    Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FOMC-013

Product Name: Optic Media Converter

Transmission: 10/100/1000Mbps, 25km

Network Port: RJ45

Fiber Wave: 1310nm/1550nm

Light Power: 0~-40

OEM: Support

Storage Tempe: -45℃~80℃

Fiber Type: SM/MM

Voltage Supply: 5V

Additional Info

Bao bì:  1 Cặp / HỘP

Năng suất: 1000 Piece/Pieces per Day

Thương hiệu: Liên kết

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Sản xuất tại Trung Quốc

Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Mã HS: 8517622990

Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Hongkong

Mô tả sản phẩm

Mạng Ethernet Bộ chuyển đổi cáp quang


Bộ chuyển đổi quang sang Ethernet làm trung gian giữa phân đoạn 10Base-T hoặc 100Base-Tx và phân khúc 100 Base-FX. Network Media Converter được thiết kế chủ yếu cho các nhóm làm việc đòi hỏi tốc độ / băng thông lớn hơn, tốc độ cao hơn đòi hỏi phải mở rộng mạng Ethernet. Bộ chuyển đổi quang sang Ethernet có thể mở rộng Ethernet 10M hội tụ hoặc ethenet nhanh 100M lên 20Km-120Km thông qua đường truyền cáp quang Ethernet nhanh. Đây là giải pháp hiệu quả, chi phí cao và linh hoạt cho nhiều ứng dụng trong lĩnh vực mạng LAN. Cung cấp Foclink F iber Media Converter , PLC Splitter, SC Fast Connector, Bộ suy giảm quang cố định, Dây nối sợi quang S ingle Mode .


Các tính năng chính: ( Bộ chuyển đổi cáp quang, Bộ chuyển đổi phương tiện quang học F iber, Bộ chuyển đổi đa phương tiện 10 100, Bộ chuyển đổi M edia 1000 )


1. Chức năng đàm phán tự động cho phép các cổng UTP tự động chọn 10/100 / 1000M và Full duplex

2. Cổng UTP hỗ trợ kết nối chéo tự động MDI / MDI-X.

3. Singlemode Fiber: khoảng cách tối đa lên tới 60km

4. Hỗ trợ gói Ethernet tối đa 1536 byte

5. Hỗ trợ kiểm soát dòng chảy

6. Thông qua cung cấp năng lượng nội bộ

Thông tin kĩ thuật:

1. Tiêu chuẩn hoạt động: IEEE802.3z / AB, 1000Base-T và 1000Base-SX / LX

2. Nhiệt độ môi trường: 0 ~ + 50 ° C Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ + 70 ° C Độ ẩm: 5% ~ 90%

3. Đầu nối: UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps; Sợi quang: SC, 1000Mbps

4. Cáp: Cáp UTP: Cat 5e hoặc Cat 6 (khoảng cách tối đa lên tới 100m)

Sợi: singlemode: 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9 / 125μm (khoảng cách 20-100km)

5. Điều khiển lưu lượng: Full duplex: IEEE802.3x Half duplex: áp suất ngược

6. Nguồn: DC 48V đến DC 5V

7. Bảng địa chỉ MAC: 4K

8. Bộ đệm dữ liệu: 256K

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm:

10/100/1000M Dual fiber

Connector type

SC SC SC SC SC
Fiber type Multi-mode Single-mode Single-mode Single-mode Single-mode
Wavelength 850nm 1310nm 1310nm 1550nm 1550nm
Max Distance 62.5µm: 224m 20Km 40Km 60Km 80Km
50µm: 550m
Min TX PWR -11.0dBm -9.0dBm -4.0dBm -8.0dBm -3.0dBm
Max TX PWR -6.0dBm -5.0dBm 0dBm 0dBm 0dBm
Sensitivity < -18dBm < -21dBm < -24dBm < -25dBm < -25dBm
Link Budget 7.0dBm 12.0dBm 20.0dBm 17.0dBm 22.0dBm


Hình ảnh chi tiết sản phẩm

Media Converter1000m 2pngMedia Converter1000mNetwork Media ConverterOptical To Ethernet Converter





Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi quang Media

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp