Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Chuyển đổi sợi quang Gigabit,Chế độ đơn để chuyển đổi đa sợi,Chuyển đổi đa phương tiện
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Chuyển đổi sợi quang Gigabit,Chế độ đơn để chuyển đổi đa sợi,Chuyển đổi đa phương tiện

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi quang Media > Chuyển đổi đa chế độ sang chế độ đơn sợi Gigabit

Chuyển đổi đa chế độ sang chế độ đơn sợi Gigabit

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA
    Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FOMC-014

Product Name: Optic Media Converter

Transmission: 10/100/1000Mbps, 25km

Network Port: RJ45

Fiber Wave: 1310nm/1550nm

Light Power: 0~-40

OEM: Support

Storage Tempe: -45℃~80℃

Fiber Type: SM/MM

Voltage Supply: 5V

Additional Info

Bao bì:  1 Cặp / HỘP

Năng suất: 1000 Piece/Pieces per Day

Thương hiệu: Liên kết

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Sản xuất tại Trung Quốc

Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Mã HS: 8517622990

Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Hongkong

Mô tả sản phẩm

Chuyển đổi đa chế độ sang chế độ đơn sợi Gigabit


Fiber Optic Media Converter Gigabit cung cấp bộ thu phát sợi quang Ethernet cho người dùng chuyên nghiệp để phát triển một sản phẩm thông minh mạnh mẽ. Bộ chuyển đổi sợi quang đơn chế độ đa chế độ với bộ chuyển đổi phương tiện truyền thông sợi RJ45 10 / 100M. Multimode Media Converter sử dụng chip thu phát sợi thông minh, tiêu thụ điện năng nhỏ, ổn định và đáng tin cậy, ngoài Châu Âu và Hoa Kỳ và xuất khẩu cao cấp khác cho phong cách của khách hàng, là lý tưởng cho các nhà khai thác viễn thông với tiêu chuẩn cao.

Cung cấp Foclink F iber Media Converter , PLC Splitter, SC Fast Connector, Bộ suy giảm quang cố định, Dây nối sợi quang S ingle Mode .


Các tính năng chính: ( Bộ chuyển đổi cáp quang, Bộ chuyển đổi phương tiện quang học F iber, Bộ chuyển đổi đa phương tiện 10 100, Bộ chuyển đổi M edia 1000 )


1. Chức năng đàm phán tự động cho phép các cổng UTP tự động chọn 10/100 / 1000M và Full duplex

2. Cổng UTP hỗ trợ kết nối chéo tự động MDI / MDI-X.

3. Singlemode Fiber: khoảng cách tối đa lên tới 60km

4. Hỗ trợ gói Ethernet tối đa 1536 byte

5. Hỗ trợ kiểm soát dòng chảy

6. Thông qua bộ chuyển đổi phương tiện cung cấp điện nội bộ

Thông tin kỹ thuật sản phẩm:

1. Tiêu chuẩn hoạt động: IEEE802.3z / AB, 1000Base-T và 1000Base-SX / LX

2. Nhiệt độ môi trường: 0 ~ + 50 ° C Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ + 70 ° C Độ ẩm: 5% ~ 90%

3. Đầu nối: UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps; Sợi quang: SC, 1000Mbps

4. Cáp: Cáp UTP: Cat 5e hoặc Cat 6 (khoảng cách tối đa lên tới 100m)

Sợi: singlemode: 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9 / 125μm (khoảng cách 20-100km)

5. Điều khiển lưu lượng: Full duplex: IEEE802.3x Half duplex: áp suất ngược

6. Nguồn: DC 48V đến DC 5V

7. Bảng địa chỉ MAC: 4K

8. Bộ đệm dữ liệu: 256K

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm:

10/100/1000M Dual fiber

Connector type

SC SC SC SC SC
Fiber type Multi-mode Single-mode Single-mode Single-mode Single-mode
Wavelength 850nm 1310nm 1310nm 1550nm 1550nm
Max Distance 62.5µm: 224m 20Km 40Km 60Km 80Km
50µm: 550m
Min TX PWR -11.0dBm -9.0dBm -4.0dBm -8.0dBm -3.0dBm
Max TX PWR -6.0dBm -5.0dBm 0dBm 0dBm 0dBm
Sensitivity < -18dBm < -21dBm < -24dBm < -25dBm < -25dBm
Link Budget 7.0dBm 12.0dBm 20.0dBm 17.0dBm 22.0dBm


Hình ảnh sản phẩm

Media Converter SmFiber Optic Media Converter GigabitSingle Mode To Multimode Fiber Converter100m Media ConverterMultimode Media Converter





Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi quang Media

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp