Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Fast Ethernet Media Converter,Bộ chuyển đổi Fiber To Cat5,Bộ chuyển đổi đa phương tiện sợi quang
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Fast Ethernet Media Converter,Bộ chuyển đổi Fiber To Cat5,Bộ chuyển đổi đa phương tiện sợi quang

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi quang Media > Cáp quang đa phương tiện Cat5 Ethernet Conveerter

Cáp quang đa phương tiện Cat5 Ethernet Conveerter

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA
    Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FOMC-015

Product Name: Optic Media Converter

Transmission: 10/100/1000Mbps, 25km

Network Port: RJ45

Fiber Wave: 1310nm/1550nm

Light Power: 0~-40

OEM: Support

Storage Tempe: -45℃~80℃

Fiber Type: SM/MM

Voltage Supply: 5V

Additional Info

Bao bì:  1 Cặp / HỘP

Năng suất: 1000 Piece/Pieces per Day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Sản xuất tại Trung Quốc

Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Mã HS: 8517622990

Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Hongkong

Mô tả sản phẩm

Cáp quang đa phương tiện Cat5 Ethernet Conveerter


Fast Ethernet Media Converter trung gian giữa phân đoạn 10Base-T hoặc 100Base-Tx và phân đoạn 100 Base-FX. Fiber To Cat5 Converter được thiết kế chủ yếu cho các nhóm làm việc yêu cầu băng thông / tốc độ cao hơn, yêu cầu mở rộng mạng Ethernet. Multimode Fiber Media Converter có thể mở rộng Ethernet 10M hội tụ hoặc 100m tốc độ nhanh tới 20Km-120Km thông qua đường cáp quang Ethernet nhanh.

Foclink Cung cấp Bộ chuyển đổi phương tiện F iber , Bộ chia PLC, Đầu nối nhanh SC, Bộ suy giảm quang cố định, Chế độ lấy sợi S Dây vá .



Các tính năng chính: ( Fiber Media Converter, Bộ chuyển đổi quang học F iber, Bộ chuyển đổi quang 10100, Bộ chuyển đổi quang điện 1000) )

1. Chức năng đàm phán tự động cho phép các cổng UTP tự động chọn 10/100 / 1000M và Full Duplex

2. Cổng UTP hỗ trợ kết nối chéo tự động MDI / MDI-X.

3. Singlemode Fiber: khoảng cách tối đa lên tới 60km

4. Hỗ trợ gói Ethernet 1536 byte tối đa

5. Hỗ trợ kiểm soát dòng chảy

6. Thông qua cung cấp điện nội bộ

Thông tin kĩ thuật:

1. Tiêu chuẩn hoạt động: IEEE802.3z / AB, 1000Base-T và 1000Base-SX / LX

2. Nhiệt độ môi trường xung quanh: 0 ~ + 50 ° C Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ + 70 ° C Độ ẩm: 5% ~ 90%

3. Kết nối: UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps; Fiber: SC, 1000 Mb / giây

4. Cáp: Cáp UTP: Cat 5e hoặc Cat 6 (khoảng cách tối đa lên tới 100m)

Fiber: singlemode: 8,3 / 125, 8,7 / 125, 9 / 125μm (khoảng cách 20-100km)

5. kiểm soát dòng chảy: Full Duplex: IEEE802.3x nửa Duplex: áp lực trở lại

6. Công suất: DC 48V đến DC 5V

7. Bảng địa chỉ MAC: 4K

8. Bộ đệm dữ liệu: 256K

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm:

10/100/1000M Dual fiber

Connector type

SC SC SC SC SC
Fiber type Multi-mode Single-mode Single-mode Single-mode Single-mode
Wavelength 850nm 1310nm 1310nm 1550nm 1550nm
Max Distance 62.5µm: 224m 20Km 40Km 60Km 80Km
50µm: 550m
Min TX PWR -11.0dBm -9.0dBm -4.0dBm -8.0dBm -3.0dBm
Max TX PWR -6.0dBm -5.0dBm 0dBm 0dBm 0dBm
Sensitivity < -18dBm < -21dBm < -24dBm < -25dBm < -25dBm
Link Budget 7.0dBm 12.0dBm 20.0dBm 17.0dBm 22.0dBm


Hình ảnh sản phẩm

Fast Ethernet Media ConverterFiber To Cat5 ConverterDual Media Converter1000m Media Converter





Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi quang Media

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp