Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Chuyển đổi quang Media Converter,Sợi để chuyển đổi sợi,Chuyển đổi Fiber To Cat5 Media
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Chuyển đổi quang Media Converter,Sợi để chuyển đổi sợi,Chuyển đổi Fiber To Cat5 Media

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi quang Media > Chuyển đổi phương tiện truyền thông chuyển đổi CAT5

Chuyển đổi phương tiện truyền thông chuyển đổi CAT5

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA
    Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FOMC-020

Product Name: Optic Media Converter

Transmission: 10/100/1000Mbps, 25km

Network Port: RJ45

Fiber Wave: 1310nm/1550nm

Light Power: 0~-40

OEM: Support

Storage Tempe: -45℃~80℃

Fiber Type: SM/MM

Voltage Supply: 5V

Additional Info

Bao bì:  1 Cặp / HỘP

Năng suất: 1000 Piece/Pieces per Day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Sản xuất tại Trung Quốc

Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

Mã HS: 8517622990

Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Hongkong

Mô tả sản phẩm

Chuyển đổi phương tiện truyền thông chuyển đổi CAT5

Fiber To Fiber Converter Cắm và chạy, hiệu suất cao, tiêu thụ điện năng thấp. Cổng chuyển đổi Fiber To Cat5 Media Cổng điện hỗ trợ Tự động đàm phán cho 10 Mbps hoặc 100 Mbps, dữ liệu song công toàn bộ hoặc song công. Chuyển đổi bộ chuyển đổi quang được thiết kế để truyền và nhận dữ liệu 10/100 / 1000Mbps qua cáp quang singlemode. Foclink Cung cấp Bộ chuyển đổi phương tiện F iber , Bộ chia PLC, Đầu nối nhanh SC, Bộ suy giảm quang cố định, Chế độ lấy sợi S Dây vá .


Các tính năng chính: ( Fiber Media Converter, Bộ chuyển đổi quang học F iber, Bộ chuyển đổi quang 10100, Bộ chuyển đổi quang điện 1000) )

1. Chức năng đàm phán tự động cho phép các cổng UTP tự động chọn 10/100 / 1000M và Full Duplex

2. Cổng UTP hỗ trợ kết nối chéo tự động MDI / MDI-X.

3. Singlemode Fiber: khoảng cách tối đa lên tới 60km

4. Hỗ trợ gói Ethernet 1536 byte tối đa

5. Hỗ trợ kiểm soát dòng chảy

6. Thông qua cung cấp điện nội bộ

Thông tin kĩ thuật:

1. Tiêu chuẩn hoạt động: IEEE802.3z / AB, 1000Base-T và 1000Base-SX / LX

2. Nhiệt độ môi trường xung quanh: 0 ~ + 50 ° C Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ + 70 ° C Độ ẩm: 5% ~ 90%

3. Kết nối: UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps; Fiber: SC, 1000 Mb / giây

4. Cáp: Cáp UTP: Cat 5e hoặc Cat 6 (khoảng cách tối đa lên tới 100m)

Fiber: singlemode: 8,3 / 125, 8,7 / 125, 9 / 125μm (khoảng cách 20-100km)

5. kiểm soát dòng chảy: Full Duplex: IEEE802.3x Half Duplex: áp lực trở lại

6. Công suất: DC 48V đến DC 5V

7. Bảng địa chỉ MAC: 4K

8. Bộ đệm dữ liệu: 256K

Đặc điểm kỹ thuật sản phẩm:

Sợi quang 10/100 / 1000M

Connector type
SC
SC
SC
SC
SC
Fiber type
Multi-mode
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Wavelength
850nm
1310nm
1310nm
1550nm
1550nm

Max Distance
62.5µm: 224m

20Km

40Km

60Km

80Km
50µm: 550m
Min TX PWR
-11.0dBm
-9.0dBm
-4.0dBm
-8.0dBm
-3.0dBm
Max TX PWR
-6.0dBm
-5.0dBm
0dBm
0dBm
0dBm
Sensitivity
< -18dBm
< -21dBm
< -24dBm
< -25dBm
< -25dBm
Link Budget
7.0dBm
12.0dBm
20.0dBm
17.0dBm
22.0dBm

Sợi đơn 10/100 / 1000M

Connector type
SC
SC
SC
SC
Fiber type
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Wavelength
1310/1550nm
1310/1550nm
1310/1550nm
1490/1550nm
Max Distance
20Km
40Km
60Km
80Km
Min TX PWR
-10.0dBm
-4.0/-8dBm
0/-5.0dBm
-1dBm
Max TX PWR
-4.0dBm
0dBm
3/0dBm
3dBm
Sensitivity
< -22dBm
< -25dBm
< -25dBm
< -25dBm
Link Budget
12.0dBm
20/17dBm
25/20dBm
24.0dBm


Hình ảnh sản phẩm

Fiber To Cat5 Media Converter2Fiber To Fiber ConverterFiber To Cat5 Media Converter1





Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi quang Media

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp