Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi quang Media > Chuyển đổi cáp quang sang Ethernet nhanh

Chuyển đổi cáp quang sang Ethernet nhanh
Chuyển đổi cáp quang sang Ethernet nhanh
Chuyển đổi cáp quang sang Ethernet nhanh
Chuyển đổi cáp quang sang Ethernet nhanh
Chuyển đổi cáp quang sang Ethernet nhanh

Chuyển đổi cáp quang sang Ethernet nhanh

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA
Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FOMC-023

    Product Name: Optic Media Converter

    Transmission: 10/100/1000Mbps, 25km

    Network Port: RJ45

    Fiber Wave: 1310nm/1550nm

    Light Power: 0~-40

    OEM: Support

    Storage Tempe: -45℃~80℃

    Fiber Type: SM/MM

    Voltage Supply: 5V

Additional Info

    Bao bì:  1 Cặp / HỘP

    Năng suất: 1000 Piece/Pieces per Day

    Thương hiệu: Liên kết

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Sản xuất tại Trung Quốc

    Cung cấp khả năng: 1000 Piece/Pieces per Day

    Giấy chứng nhận: ISO CE ROHS

    Mã HS: 8517622990

    Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Hongkong

Mô tả sản phẩm

Chuyển đổi cáp quang sang Ethernet nhanh

Bộ chuyển đổi sợi sang Ethernet cung cấp nguồn qua Ethernet (PoE) 15,4W cho thiết bị được cấp nguồn (PD) như camera IP, điện thoại VoIP và các điểm truy cập không dây. Fast Ethernet Converter mở rộng khoảng cách truyền mạng từ 100m qua cáp đồng lên 120km so với cáp quang. Fiber Optic chuyển sang Ethernet Giá cung cấp tùy chọn trong single mode / đa, sợi đơn (WDM), SFP, SC / FC / ST / LC connector, khoảng cách khác nhau, vv Media Converter sử dụng rộng rãi trong viễn thông, mạng LAN, datacomm, giao thông, an ninh truyền tải. Cung cấp Foclink F iber Media Converter , PLC Splitter, SC Fast Connector, Bộ suy giảm quang cố định, Dây nối sợi quang S ingle Mode .


Các tính năng chính: ( Bộ chuyển đổi cáp quang, Bộ chuyển đổi phương tiện quang học F iber, Bộ chuyển đổi đa phương tiện 10 100, Bộ chuyển đổi M edia 1000 )


1. Chức năng đàm phán tự động cho phép các cổng UTP tự động chọn 10/100 / 1000M và Full duplex

2. Cổng UTP hỗ trợ kết nối chéo tự động MDI / MDI-X.

3. Singlemode Fiber: khoảng cách tối đa lên tới 60km

4. Hỗ trợ gói Ethernet tối đa 1536 byte

5. Hỗ trợ kiểm soát dòng chảy

6. Thông qua cung cấp năng lượng nội bộ

Thông tin kỹ thuật sản phẩm:

1. Tiêu chuẩn hoạt động: IEEE802.3z / AB, 1000Base-T và 1000Base-SX / LX

2. Nhiệt độ môi trường: 0 ~ + 50 ° C Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ + 70 ° C Độ ẩm: 5% ~ 90%

3. Đầu nối: UTP: RJ-45,10 / 100 / 1000Mbps; Sợi quang: SC, 1000Mbps

4. Cáp: Cáp UTP: Cat 5e hoặc Cat 6 (khoảng cách tối đa lên tới 100m)

Sợi: singlemode: 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9 / 125μm (khoảng cách 20-100km)

5. Điều khiển lưu lượng: Full duplex: IEEE802.3x Half duplex: áp suất ngược

6. Nguồn: DC 48V đến DC 5V

7. Bảng địa chỉ MAC: 4K

8. Bộ đệm dữ liệu: 256K

Thông số chi tiết sản phẩm:

10/100 / 1000M Sợi kép

Connector type
SC
SC
SC
SC
SC
Fiber type
Multi-mode
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Wavelength
850nm
1310nm
1310nm
1550nm
1550nm

Max Distance
62.5µm: 224m

20Km

40Km

60Km

80Km
50µm: 550m
Min TX PWR
-11.0dBm
-9.0dBm
-4.0dBm
-8.0dBm
-3.0dBm
Max TX PWR
-6.0dBm
-5.0dBm
0dBm
0dBm
0dBm
Sensitivity
< -18dBm
< -21dBm
< -24dBm
< -25dBm
< -25dBm
Link Budget
7.0dBm
12.0dBm
20.0dBm
17.0dBm
22.0dBm

10/100 / 1000M sợi đơn

Connector type
SC
SC
SC
SC
Fiber type
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Single-mode
Wavelength
1310/1550nm
1310/1550nm
1310/1550nm
1490/1550nm
Max Distance
20Km
40Km
60Km
80Km
Min TX PWR
-10.0dBm
-4.0/-8dBm
0/-5.0dBm
-1dBm
Max TX PWR
-4.0dBm
0dBm
3/0dBm
3dBm
Sensitivity
< -22dBm
< -25dBm
< -25dBm
< -25dBm
Link Budget
12.0dBm
20/17dBm
25/20dBm
24.0dBm


Hình ảnh sản phẩm


Fiber Optic To Ethernet Converter PriceFibre Converter To Ethernet




Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi quang Media

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong