Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ kết nối cáp quang > Bộ ghép nối sợi quang

Bộ ghép nối sợi quang

Sản phẩm mục của Bộ ghép nối sợi quang, chúng tôi là nhà sản xuất chuyên ngành từ Trung Quốc, Bộ ghép nối sợi quang, Mối nối nhà cung cấp / nhà máy, bán buôn-chất lượng cao sản phẩm của Dây kết nối R & D và sản xuất, chúng tôi có hoàn hảo sau bán hàng dịch vụ và hỗ trợ kỹ thuật. Rất mong nhận được sự hợp tác của bạn!

Xem:

    • Tốt giá sợi quang trường hội Sc / Apc Upc nhanh nhanh Single-Mode Fusion Splice trên

    Tốt giá sợi quang trường hội Sc / Apc Upc nhanh nhanh Single-Mode Fusion Splice trên

    • Đơn giá: USD 0.55 / Piece/Pieces

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

    Tốt giá sợi quang trường hội Sc / Apc Upc nhanh nhanh Single-Mode Fusion Splice trên Đầu nối cáp quang 90 độ cho phép kết nối lõi quang đơn giản mà không cần bất kỳ thực hành bổ sung hoặc chất kết dính nào. không đòi hỏi một không gian làm việc bằng cách kết nối chính nó trong các môi trường đầy thử thách như cột điện...

    • Đầu bán đơn 0.9mm Sc / upc nhanh kết nối cho Fttx

    Đầu bán đơn 0.9mm Sc / upc nhanh kết nối cho Fttx

    • Đơn giá: USD 0.55 / Piece/Pieces

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

    Đầu bán đơn 0.9mm Sc / upc nhanh kết nối cho Fttx Thiết kế độc đáo của cơ thể nối cơ khí được cấp bằng sáng chế kết hợp một cuống sợi gắn trên nhà máy và một ferrule gốm được đánh bóng trước. Việc lắp ráp Quick-SC chỉ yêu cầu các công cụ chuẩn bị xơ thông thường: công cụ tước sợi, khăn lau và dao cắt sợi. Không cần...

    • Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc

    Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc

    • Đơn giá: USD 0.55 / Piece/Pieces

    • Thương hiệu: FOC

    • Bao bì: 12 cái / túi

    • Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    • Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces

    • Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

    Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc Việc sử dụng sợi quang nhanh kết nối SC APC cao đồng tâm của gốm ferrule Ftth SC APC / UPC sợi quang kết nối nhanh sợi nhúng đảm bảo một mất chèn thấp và mất mát trở lại cao độ chính xác hiệu suất quang học của rãnh chữ V được cắt trên cơ chế...

Trung Quốc Bộ ghép nối sợi quang Các nhà cung cấp

Bộ ghép nối sợi quang có sẵn trong các biến thể SC, LC, FC, phục vụ 250 đến 900um, và các loại sợi quang đơn mode 2.0mm, 3.0mm và đa mode, bao gồm Chế độ Đa mode 62.5 / 125um và Chế độ Đa mode 50 / 125um. Các phiên bản kiểu đơn của đầu nối cáp quang có sẵn với các ống nối PC hoặc APC. Đầu nối nối sợi vào cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút tại các thiết bị và các bảng vá bằng sợi quang. Đầu nối sợi nối kết nối loại bỏ bất kỳ yêu cầu đối với epoxy, keo dán hoặc lò giặt có chi phí cao, với các tính năng có chất lượng lắp đặt cao, tỷ lệ thành công cao và độ tin cậy cao.Giấy ghép nối sợi trên đầu nối chỉ cần các công cụ chuẩn bị chuẩn: công cụ tước sợi, khăn lau một sợi cleaver.Installation của splice sợi trên kết nối rất nhanh và dễ dàng.

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Danh sách sản phẩm liên quan

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com