Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Dòng lắp ráp Ftth Fast Connector SC / apc,SC Apc Single-Mode sợi quang kết nối nhanh chóng,SC / Upc Apc Ftth Fusion Splice-On kết nối
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Dòng lắp ráp Ftth Fast Connector SC / apc,SC Apc Single-Mode sợi quang kết nối nhanh chóng,SC / Upc Apc Ftth Fusion Splice-On kết nối

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ kết nối cáp quang > Bộ ghép nối sợi quang > Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc

Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.55 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 3 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FFC-SP-005

Kiểu: Cáp quang

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

Mode: SM

Cable Diameter: 2.0*3.0mm

Anti-fire Class: V0

Polishment: APC

Type: SC APC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Material: PEI

Return Loss: ≤-40dB

Key Words: FTTH SC Fast Connector

Additional Info

Bao bì: 12 cái / túi

Năng suất: 30000pcs/day

Thương hiệu: FOC

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Trung Quốc

Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Mã HS: 85369000

Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc

Việc sử dụng sợi quang nhanh kết nối SC APC cao đồng tâm của gốm ferrule Ftth SC APC / UPC sợi quang kết nối nhanh sợi nhúng đảm bảo một mất chèn thấp và mất mát trở lại cao
độ chính xác hiệu suất quang học của rãnh chữ V được cắt trên cơ chế khóa trượt của trang cố định với các sợi có
V-rãnh của trung tâm lõi sợi kết hợp lõi sợi chính xác với kết hợp chỉ số khúc xạ phù hợp với kem. Sản phẩm này là sợi quang SC APC nhựa nhanh chóng kết nối nhúng sợi quang mặt đánh bóng chiều cao chiếu và khối lượng gốm

Các tính năng: (F iber Nhanh Kết Nối , SC Fast Connector, LC Nối Nhanh, FC Fast Connector, Sợi Splice Trên Kết Nối )

Mất chèn thấp

Dễ cài đặt

Chi phí thấp & Độ tin cậy

Dễ sử dụng

Độ nhạy môi trường thấp

Mất mát trở lại cao (số lượng phản xạ thấp ở giao diện)

Các ứng dụng:

CATV & FTTH

Mạng viễn thông

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng diện rộng (WAN)

Cài đặt tiền đề

Mạng xử lý dữ liệu

Video và thiết bị hoạt động quân sự chấm dứt

Khung phân phối quang

Thiết bị mạng quang

Đặc điểm kỹ thuật:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

Hình ảnh :

Sc Upc Apc Ftth Fusion ConnectorSc Upc Apc Ftth Fusion Splice On ConnectorSc Apc Fiber Optic Quick ConnectorSc Apc Single Mode Fiber Optic Quick ConnectorField Assembly Ftth Fast Connector Sc Apc


Danh mục sản phẩm : Bộ kết nối cáp quang > Bộ ghép nối sợi quang

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp