Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ kết nối cáp quang > Bộ ghép nối sợi quang > Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc

Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc
Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc
Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc
Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc
Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc

Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc

Đơn giá: USD 0.55 / Piece/Pieces
Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 3 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FFC-SP-005

    Kiểu: Cáp quang

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

    Mode: SM

    Cable Diameter: 2.0*3.0mm

    Anti-fire Class: V0

    Polishment: APC

    Type: SC APC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Material: PEI

    Return Loss: ≤-40dB

    Key Words: FTTH SC Fast Connector

Additional Info

    Bao bì: 12 cái / túi

    Năng suất: 30000pcs/day

    Thương hiệu: FOC

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Trung Quốc

    Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

    Mã HS: 85369000

    Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Single-Mode Field Fiber Optic Lắp ráp nhanh Ftth Fast Connector Sc / Apc

Việc sử dụng sợi quang nhanh kết nối SC APC cao đồng tâm của gốm ferrule Ftth SC APC / UPC sợi quang kết nối nhanh sợi nhúng đảm bảo một mất chèn thấp và mất mát trở lại cao
độ chính xác hiệu suất quang học của rãnh chữ V được cắt trên cơ chế khóa trượt của trang cố định với các sợi có
V-rãnh của trung tâm lõi sợi kết hợp lõi sợi chính xác với kết hợp chỉ số khúc xạ phù hợp với kem. Sản phẩm này là sợi quang SC APC nhựa nhanh chóng kết nối nhúng sợi quang mặt đánh bóng chiều cao chiếu và khối lượng gốm

Các tính năng: (F iber Nhanh Kết Nối , SC Fast Connector, LC Nối Nhanh, FC Fast Connector, Sợi Splice Trên Kết Nối )

Mất chèn thấp

Dễ cài đặt

Chi phí thấp & Độ tin cậy

Dễ sử dụng

Độ nhạy môi trường thấp

Mất mát trở lại cao (số lượng phản xạ thấp ở giao diện)

Các ứng dụng:

CATV & FTTH

Mạng viễn thông

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng diện rộng (WAN)

Cài đặt tiền đề

Mạng xử lý dữ liệu

Video và thiết bị hoạt động quân sự chấm dứt

Khung phân phối quang

Thiết bị mạng quang

Đặc điểm kỹ thuật:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

Hình ảnh :

Sc Upc Apc Ftth Fusion ConnectorSc Upc Apc Ftth Fusion Splice On ConnectorSc Apc Fiber Optic Quick ConnectorSc Apc Single Mode Fiber Optic Quick ConnectorField Assembly Ftth Fast Connector Sc Apc


Danh mục sản phẩm : Bộ kết nối cáp quang > Bộ ghép nối sợi quang

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong