Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Bộ suy hao sợi LC,LC Attenuator quang,Single Mode Fiber Attenuator
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Bộ suy hao sợi LC,LC Attenuator quang,Single Mode Fiber Attenuator

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ suy hao sợi > Bộ suy hao quang cố định > Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang

Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.6 - 1 / Bag/Bags
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FOA-LC-001

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Connector: LC

Polish: PC/UPC/APC

Color: Blue,Green,Grey

Attenuation Range: 0-30dB

Repeatability: 1000 Times

PDL: <0.1db

Operating Temperature: -40-80°C

Return Loss: PC≥45 DB; UPC≥55 DB ;APC ≥65 DB

Operating Wavelength (nm): 1310/1550

Additional Info

Bao bì: 100 cái / túi

Năng suất: 10000 pcs/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air,UPS etc

Xuất xứ: Trung Quốc

Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

Mã HS: 853670

Hải cảng: Shenzhen,HK,Tianjin

Mô tả sản phẩm

Chế độ đơn Simplex LC sợi Attenuator quang

Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang được sử dụng để kết nối Cáp quang Patch trong các liên kết cáp quang để giảm công suất quang ở một mức nhất định. Chủ yếu bao gồm F ixed Attenuator quang, tôi nline Attenuator quang, V ariable Attenuator quang. Chúng tôi cung cấp các loại Attenuator sợi , bao gồm LC, SC, và ST, FC, MU, E2000 sợi A ttenuato r. Cho Singlemode 9/125, Multimode 50/125 và Multimode 62.5 / 125 ứng dụng. Phạm vi suy giảm là từ 1dB đến 30dB. Trong khi đó, họ là cao suy giảm độ chính xác và nhiệt độ làm việc từ-40 C đến + 75 C. Foclink có thể cung cấp PLC splitter, SC nhanh kết nối, ngoài trời sợi chấm dứt hộp , 12 Port Fiber Patch Panel vv


Hình ảnh sản phẩm:

Lc Optical Attenuator

Single Mode Fiber Attenuator

LC Fiber Attenuators

Thông số kỹ thuật

1. hoàn thành với ISO9001: 2008, RoHS
2. mất chèn thấp, mất mát trở lại cao
3. nhiệt độ cao ổn định
4. giao hàng nhanh

Đặc tính

1. phản xạ lưng thấp và PDL thấp
2. giá trị suy giảm độ chính xác cao
3. Kiểm soát chính xác phạm vi suy giảm
4. phạm vi suy giảm rộng
5. chính xác gốm ferrule
6. FC, SC, ST, LC - tùy chọn
7. Vật liệu vỏ nhựa hoặc kim loại

Ứng dụng Attenuator

1. EDFA, DWDM, Đường dài

2. Mạng diện rộng

3. Mạng viễn thông

4. Ứng dụng Gigabit (ATM, Ethernet)

Attenuator thông số kỹ thuật:

Item

Specification

PC

UPC

APC

Operating Wavelength (nm):

1310/1550

Return Loss (dB):

≥50

≥55

≥60

Attenuator Value:

According to custom request make 1-30dB

Maximum Optical Input Power:

200mW

Bellcore Compliant:

Wavelength Independent (DWDM)

Operating Temperature:

-40--+85°C

Attenuation Accuracy:

+/-0.5 (1-10) +/-1.0 (11-30)

Durability (well over 100mw):

Simple and Reliable Structure

Storage Temperature:

-40--+85°C






Danh mục sản phẩm : Bộ suy hao sợi > Bộ suy hao quang cố định

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp