Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ suy hao sợi > Bộ suy hao quang cố định > Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang

Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang
Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang
Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang
Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang
Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang

Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang

Đơn giá: USD 0.6 - 1 / Bag/Bags
Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 1 Bag/Bags
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FOA-LC-001

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Connector: LC

    Polish: PC/UPC/APC

    Color: Blue,Green,Grey

    Attenuation Range: 0-30dB

    Repeatability: 1000 Times

    PDL: <0.1db

    Operating Temperature: -40-80°C

    Return Loss: PC≥45 DB; UPC≥55 DB ;APC ≥65 DB

    Operating Wavelength (nm): 1310/1550

Additional Info

    Bao bì: 100 cái / túi

    Năng suất: 10000 pcs/day

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air,UPS etc

    Xuất xứ: Trung Quốc

    Cung cấp khả năng: 100000 pcs/week

    Giấy chứng nhận: ISO,SGS,CE

    Mã HS: 853670

    Hải cảng: Shenzhen,HK,Tianjin

Mô tả sản phẩm

Chế độ đơn Simplex LC sợi Attenuator quang

Single Mode Simplex LC sợi suy hao quang được sử dụng để kết nối Cáp quang Patch trong các liên kết cáp quang để giảm công suất quang ở một mức nhất định. Chủ yếu bao gồm F ixed Attenuator quang, tôi nline Attenuator quang, V ariable Attenuator quang. Chúng tôi cung cấp các loại Attenuator sợi , bao gồm LC, SC, và ST, FC, MU, E2000 sợi A ttenuato r. Cho Singlemode 9/125, Multimode 50/125 và Multimode 62.5 / 125 ứng dụng. Phạm vi suy giảm là từ 1dB đến 30dB. Trong khi đó, họ là cao suy giảm độ chính xác và nhiệt độ làm việc từ-40 C đến + 75 C. Foclink có thể cung cấp PLC splitter, SC nhanh kết nối, ngoài trời sợi chấm dứt hộp , 12 Port Fiber Patch Panel vv


Hình ảnh sản phẩm:

Lc Optical Attenuator

Single Mode Fiber Attenuator

LC Fiber Attenuators

Thông số kỹ thuật

1. hoàn thành với ISO9001: 2008, RoHS
2. mất chèn thấp, mất mát trở lại cao
3. nhiệt độ cao ổn định
4. giao hàng nhanh

Đặc tính

1. phản xạ lưng thấp và PDL thấp
2. giá trị suy giảm độ chính xác cao
3. Kiểm soát chính xác phạm vi suy giảm
4. phạm vi suy giảm rộng
5. chính xác gốm ferrule
6. FC, SC, ST, LC - tùy chọn
7. Vật liệu vỏ nhựa hoặc kim loại

Ứng dụng Attenuator

1. EDFA, DWDM, Đường dài

2. Mạng diện rộng

3. Mạng viễn thông

4. Ứng dụng Gigabit (ATM, Ethernet)

Attenuator thông số kỹ thuật:

Item

Specification

PC

UPC

APC

Operating Wavelength (nm):

1310/1550

Return Loss (dB):

≥50

≥55

≥60

Attenuator Value:

According to custom request make 1-30dB

Maximum Optical Input Power:

200mW

Bellcore Compliant:

Wavelength Independent (DWDM)

Operating Temperature:

-40--+85°C

Attenuation Accuracy:

+/-0.5 (1-10) +/-1.0 (11-30)

Durability (well over 100mw):

Simple and Reliable Structure

Storage Temperature:

-40--+85°C






Danh mục sản phẩm : Bộ suy hao sợi > Bộ suy hao quang cố định

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong