Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > LC Adapter > Bộ chuyển đổi LC PC DX OM3

Bộ chuyển đổi LC PC DX OM3
Bộ chuyển đổi LC PC DX OM3
Bộ chuyển đổi LC PC DX OM3
Bộ chuyển đổi LC PC DX OM3
Bộ chuyển đổi LC PC DX OM3

Bộ chuyển đổi LC PC DX OM3

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FA-LC-003

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Durability: >1000 Matings, ≤0.2dB (1000 Times)

    Certification: ISO9001:2008,ROHS, CE/RoHS/ISO

    Sleeve: Zirconia

    Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

    Return Loss: >55db

    Storage Tempe: -40 ~ +85 Degree

    Type: Sm/mm/simplex/duplex

    Connector Type: LC SC FC ST MU

Additional Info

    Bao bì:  hộp carton

    Năng suất: 30000

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Thâm Quyến

    Cung cấp khả năng: 20000

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 853670/851770

    Hải cảng: Shenzhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi LC PC DX OM3

Bộ điều hợp cáp quang cáp quang LC của chúng tôi phù hợp với các tiêu chuẩn quốc tế, được kiểm tra chất lượng, và có sẵn trong chế độ singlemode và multimode và có nhiều cấu hình kiểu kết nối khác nhau. LC Adapter Điều này có thể thay đổi kết thúc lắp ráp mà không cần thêm cáp, do đó giảm không gian. Bộ ghép nối LC / UPC MM này có thể dễ dàng kết nối sợi quang trong ruột đồng. LC SM DX Adapter cáp quang của chúng tôi ft tiêu chuẩn Simplex SC cutouts cho bảng vá lỗi, băng cassette, adapter tấm, tường gắn kết và nhiều hơn nữa. Foclink có thể cung cấp Fiber Patch Cord, Fiber Adapter, Bộ chia cáp quang, Bộ kết nối cáp quang, Bộ suy hao sợi, Hộp kết cuối bằng sợi quang

LC hình ảnh sản phẩm Adapter : LC/UPC MM AdapterLC SM DX Optic Fiber Adapter

Đặc điểm kỹ thuật

                                          Singlemode                             Multimode

Insertion loss:                   <0.2dB                                   <0.3dB

Return loss:                      ≥50dB                    

                                         ≥60dB(APC)

Durability: <0.2dB typical change,500 mating

Operating Temperature:-40 to +75°C  

LC Fiber Optic Cable Adapter

Các tính năng LC Adapter :

1. Các kết nối hiệu năng cao cung cấp tổn thất chèn rất thấp

2. Adapters được cung cấp trong SM, MM, Simplex hoặc Duplex

3. Đặc điểm kỹ thuật của CUustomer

4. Đóng gói nhỏ gọn

LC Adapter Ứng dụng:

1. Viễn thông, băng thông rộng,

2. CATV, LANS, Mạng

3. FTTH

LC Adapter đóng gói và vận chuyển


LC Adapter


Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > LC Adapter

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong