Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Bộ điều hợp LC PC,Bộ chuyển đổi quang LC Hybrid,Bộ ghép nối LC / PC SM
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Bộ điều hợp LC PC,Bộ chuyển đổi quang LC Hybrid,Bộ ghép nối LC / PC SM

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > LC Adapter > Bộ điều hợp LC4 Quad OM4

Bộ điều hợp LC4 Quad OM4

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FA-LC-005

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Type: PC/UPC/APC

Sleeve: Zirconia

Color: Blue,Green,Grey

Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

Return Loss: > 50db

Insertion Loss: IL<0.2db

Model: SM&MM

Application: FTTH FTTB FTTX Network

Channels Number: Duplex

Working Conditio: -40°C To +75°C

Additional Info

Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

Năng suất: 300000

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: thâm quyến

Cung cấp khả năng: 20000

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 853670/851770

Hải cảng: Shenzhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

Bộ điều hợp LC4 Quad OM4

Bộ điều hợp LC PC bao gồm một bộ phận bên ngoài bằng polymer hoặc kim loại và lắp ráp bên trong được trang bị với một thương hiệu liên kết chính xác. LC lai sợi Adaptor quang sự kết hợp của một tay áo liên kết bằng gốm / phosphor đồng và polyme đúc chính xác và vỏ kim loại chính xác cung cấp hiệu suất cơ học và quang học lâu dài nhất quán. Bộ ghép nối LC / PC SM này có thể cung cấp sự kết thúc nhanh chóng và dễ dàng các sợi trong bộ chuyển đổi PC.LC của máy tính LC Bộ chuyển đổi quang quang LC Bộ ghép nối LC / PC SM, Dây nối WiFi, Bộ chuyển đổi quang, Bộ chia sợi, Đầu nối sợi quang, Bộ suy hao sợi , Sợi chấm dứt hộp


Hình ảnh sản phẩm LC Adaptor :

LC PC AdapterLC Hybrid Fiber Optical AdapterLC/PC SM Coupler

Tính năng bộ chuyển đổi LC :

1, UPC hoặc APC tùy chọn

2, SM hoặc MM Tùy chọn

3, có / không có mặt bích

4, Simplex, Duplex hoặc Quad tùy chọn

5, Zirconia Sleeve, thiết kế nhỏ gọn

6, mất chèn thấp, mất mát trở lại cao

7, tuân thủ với IEC, Telcordia GR 326 và tiêu chuẩn JIS

LC Adapter Ứng Dụng:

CATV

Mạng viễn thông

Thiết bị kiểm tra

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng xử lý dữ liệu


LC Adapter Mô Tả Sản Phẩm:

LC PC Quad OM4 Adapter

Bộ phận & vật liệu

Parts

Material

Remarks

Sleeve

Zirconia, PB 

 

Housing

PC

Flammability UL94 V-0

Dust cap

PVC

Flammability UL94 V-0

Shutter

ABS

Flammability UL94 V-0

Metal Clip

Stainless Steel

 

Hiệu suất quang học

 

Premium Grade

Standard Grade

Insertion Loss

≤0.1dB

≤0.2dB

Durability

1000 times

1000 times

Môi trường và cơ khí

 Properties

Test condition

Conformance

Test result

Vibration

10-55Hz, 1.5mm, 60min

IEC61300-2-1

≤0.2dB

Mating Durability

1000 Mating, clean every 25 mating.

IEC61300-2-2

≤0.2dB

Impact

1.5m, 8 drops

IEC61300-2-6

≤0.2dB

Strength of Coupling Mechanism

40N, 10Min, L=22-28cm

IEC61300-2-12

≤0.2dB

Temperature Cycling

 40ºC to +75ºC, 40 cycles

IEC61300-2-22

≤0.2dB

Temperature humidty cycling

40ºC, 95%, 96Hr

IEC61300-2-21

≤0.2dB

Operating Temperature

 -40ºC to +85ºC

 

≤0.2dB

Storage Temperature

 -40ºC to +85ºC

 

≤0.2dB

Dữ liệu kỹ thuật của bộ chuyển đổi cáp quang : LC PC Quad OM4 Adapter

Fiber Adapter bao bì & vận chuyển:

LC PC Quad OM4 Adapter

Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > LC Adapter

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp