Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Bộ ghép quang quang học Simplex,Adapter quang quang LC,Bộ tiếp hợp quang học LC APC
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Bộ ghép quang quang học Simplex,Adapter quang quang LC,Bộ tiếp hợp quang học LC APC

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > LC Adapter > Simplex và Duplex Nhựa LC APC Fiber Optic Couplers

Simplex và Duplex Nhựa LC APC Fiber Optic Couplers

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FA-LC-004

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Durability: >1000 Matings, ≤0.2dB (1000 Times)

Certification: ISO9001:2008,ROHS, CE/RoHS/ISO

Sleeve: Zirconia

Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

Return Loss: >55db

Storage Tempe: -40 ~ +85 Degree

Type: Sm/mm/simplex/duplex

Connector Type: LC SC FC ST MU

Additional Info

Bao bì:  hộp carton

Năng suất: 30000

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 20000

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 853670/851770

Hải cảng: Shenzhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi LC PC DX OM3

S ghép đôi và ghép nối APC LC bằng nhựa được thiết kế để gắn trên các tấm với các đường cắt hình chữ nhật. Các bộ điều hợp này có ống tay chỉnh hướng bằng gạch có khả năng giao phối chính xác cho các ứng dụng APC chế độ đơn. Liên hệ với chúng tôi ngày hôm nay để giảm giá khối lượng dự án lớn. Bộ sạc quang điện đơn giản của chúng tôi đáp ứng các tiêu chuẩn quốc tế, được kiểm tra chất lượng, và có sẵn trong chế độ singlemode và multimode và có nhiều cấu hình kiểu kết nối khác nhau. Cáp quang quang học LC Adapter Có thể thay đổi đầu cuối của dây chuyền mà không cần cáp thêm, do đó giảm không gian. Điều này có thể cung cấp sự kết thúc nhanh chóng và dễ dàng của sợi trong thực địa. Adapter quang học LC APC của chúng tôi ft tiêu chuẩn Simplex SC cutouts cho bảng vá lỗi, băng cassette, adapter tấm, tường gắn kết và nhiều hơn nữa. Foclink có thể cung cấp Fiber Patch Cord, Fiber Adapter, Bộ chia cáp quang, Bộ kết nối cáp quang, Bộ suy hao sợi, Hộp kết cuối bằng sợi quang

LC hình ảnh sản phẩm Adapter :

LC APC Fiber Optical Adapter

Đặc điểm kỹ thuật

                                          Singlemode                             Multimode

Insertion loss:                   <0.2dB                                   <0.3dB

Return loss:                      ≥50dB                    

                                         ≥60dB(APC)

Durability: <0.2dB typical change,500 mating

Operating Temperature:-40 to +75°C  

Simplex Fiber Optical Adapter

Các tính năng LC Adapter :

1. Các kết nối hiệu năng cao cung cấp tổn thất chèn rất thấp

2. Adapters được cung cấp trong SM, MM, Simplex hoặc Duplex

3. Đặc điểm kỹ thuật của CUustomer

4. Đóng gói nhỏ gọn

LC Adapter Ứng dụng:

1. Viễn thông, băng thông rộng,

2. CATV, LANS, Mạng

3. FTTH

LC Adapter đóng gói và vận chuyển


Fiber Optical LC Adapter


Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > LC Adapter

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp