Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > LC Adapter > LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích
LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích
LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích
LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích
LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FA-LC-006

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Type: PC/UPC/APC

    Color: Blue,Green,Grey

    Return Loss: > 50db

    Model: SM&MM

    Working Conditio: -40°C To +75°C

    Application: FTTH System

    Sleeve: Ceramic Sleeve; PB Sleeve

    Channel: DUPLEX; SIMPLEX

    Insertion Loss: Less Than 0.20dB

    Product Name: Lc Duplex Adapter

Additional Info

    Bao bì: 50 cái mỗi hộp, 60 hộp mỗi thùng carton

    Năng suất: 30000

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: thâm quyến

    Cung cấp khả năng: 20000

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 853670/851770

    Hải cảng: Shenzhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

LC / UPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adapter với mặt bích



Bộ chuyển đổi quang LC của Foclink, đôi khi còn được gọi là bộ ghép nối bích PVC là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang. Kết nối hai đầu nối chính xác, bộ điều hợp cáp quang cho phép các nguồn sáng được truyền đi nhiều nhất và giảm thiểu càng nhiều càng tốt. Đồng thời, LC bích Adapter giá trị của sự mất mát chèn thấp, hoán đổi cho nhau tốt và khả năng tái sản xuất. Foclink cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm cả bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nữ. Sợi vá dây , bộ chuyển đổi sợi , sợi splitter , sợi kết nối nhanh , sợi suy hao , sợi chấm dứt hộp

Bộ chuyển đổi quang LC




LC Optic Adaptor

Tính năng cho bộ chuyển đổi quang

1. Bộ chuyển đổi quang LC SC FC ST
2. áp dụng cho CATV, mạng LAN, mạng viễn thông, thiết bị kiểm tra, kết nối
3. Chế độ đa mode hoặc đơn, OM3, OM4 có sẵn
4. Quad
5. Gốm tay áo, ABS nhà ở
6. Chèn Loss≤ 0.2dB, Return Loss≥ 45dB (pc), ≥ 60dB (apc)
7. Nhiệt độ hoạt động .: -40 ° C ~ + 85 ° C
8. lực cắm tiêu chuẩn: 2 ~ 6N
9. Độ bền> 1000 lần
10. màu sắc: màu xanh (pc / sm), màu xanh lá cây (apc), màu be (pc / mm), axit màu xanh (om3), màu tím (om4)

Đặc điểm kỹ thuật cho sợi quang adapter


Mất chèn: <0.2dB
Độ lặp lại: <0.2dB
Exchangeability: <0.2dB
Lực cố định: 200-600G
Thời gian bền:> 1000
Phạm vi nhiệt độ: -40 - 80 độ C

PVC Flange Adaptor


Ứng dụng cho bộ chuyển đổi quang


Mạng lưới khu vực địa phương
Hệ thống CATV
Mạng viễn thông
Kiểm tra thiết bị

Lc Flange Adaptor


Bộ chuyển đổi quang trong Trung tâm dữ liệu

Bộ chuyển đổi quang là một thiết bị nhỏ được thiết kế để chấm dứt hoặc liên kết cáp quang hoặc đầu nối cáp quang giữa hai đường cáp quang, trong đó có thành tích của việc mất chèn thấp, khả năng thay thế tốt và khả năng lặp lại. Hình dưới đây cho thấy bộ điều hợp được sử dụng cùng với bảng điều khiển bộ chuyển đổi cáp và bảng quản lý cáp trong các giải pháp trung tâm dữ liệu.

Lcupc Singlemode Duplex Fiber Optic Adaptor

Adapter cầu khoảng cách giữa các kết nối sợi quang

Áp dụng rộng rãi trong hệ thống truyền thông sợi quang, mạng truyền hình cáp, mạng LAN & WAN, mạng truy cập cáp quang và truyền tải video.

Gói sẽ được đóng gói theo yêu cầu xuất khẩu tiêu chuẩn, sự hài lòng của khách hàng là mục tiêu của chúng tôi.
In nhãn: Logo của khách hàng hoặc thương hiệu Foclink có sẵn
Đóng gói bên trong: 1 cái trong một hộp nhựa
Bao bì bên ngoài: các thùng carton sẽ được đóng gói với bao tải, cũng bảo vệ carton từ bụi và ướt.
LCUPC Singlemode Duplex Fiber Optic Adaptor With Flange

Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > LC Adapter

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong