Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ kết nối cáp quang > LC Fast Connector > Sản phẩm bán chạy SC FC LC / APC Bộ nối nhanh UPC

Sản phẩm bán chạy SC FC LC / APC Bộ nối nhanh UPC
Sản phẩm bán chạy SC FC LC / APC Bộ nối nhanh UPC
Sản phẩm bán chạy SC FC LC / APC Bộ nối nhanh UPC
Sản phẩm bán chạy SC FC LC / APC Bộ nối nhanh UPC
Sản phẩm bán chạy SC FC LC / APC Bộ nối nhanh UPC

Sản phẩm bán chạy SC FC LC / APC Bộ nối nhanh UPC

Đơn giá: USD 0.55 / Piece/Pieces
Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 3 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FFC-LC-002

    Kiểu: Cáp quang

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

    Mode: SM

    Cable Diameter: 2.0*3.0mm

    Anti-fire Class: V0

    Polishment: UPC

    Type: SC APC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Material: PEI

    Return Loss: ≤-40dB

    Key Words: Ftth Field Assembly Fast Connector SC/APC

Additional Info

    Bao bì: 12 gói / bao

    Năng suất: 30000pcs/day

    Thương hiệu: FOC

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Trung Quốc

    Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

    Mã HS: 85369000

    Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Sản phẩm bán chạy SC FC LC / APC Bộ nối nhanh UPC

Bộ kết nối nhanh Ftth Field Assembly LC / APC làm cho đầu sợi nhanh, dễ dàng và đáng tin cậy. Các đầu nối cáp quang này có đầu cắm mà không gặp bất kỳ sự phức tạp nào và không đòi hỏi sơn epoxy, không đánh bóng, không nối, không làm nóng và có thể đạt được các thông số truyền dẫn tương tự như công nghệ đánh bóng tiêu chuẩn. Hot Sell SC FC LC / APC Đầu nối UPC Fast Connector có thể làm giảm đáng kể thời gian lắp ráp và cài đặt. Fiber Optic Fast Connector chủ yếu được áp dụng cho cáp FTTH trong các dự án FTTH, trực tiếp trong trang web của người dùng cuối. Các tính năng có sẵn cho 900 micron cho phép trình cài đặt chấm dứt và kết nối trong vài phút tại các thiết bị và bảng vá chất xơ. Hệ thống kết nối này loại bỏ bất kỳ yêu cầu cho lò sấy epoxy, keo dán hoặc tốn kém và đánh bóng và kiểm tra bề mặt sợi.
Các tính năng: ( Đầu nối Fast Iber , Đầu nối Fast SC, Đầu nối LC Fast, Đầu nối Fast Fast Ethernet, Bộ ghép nối Fiber Splice )


Mất chèn thấp

Dễ lắp đặt

Chi phí & Độ tin cậy thấp

Dễ sử dụng

Độ nhạy môi trường thấp

Mất mát trở lại cao (ít phản xạ ở giao diện)

Các ứng dụng:

CATV & FTTH

Mạng viễn thông

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng diện rộng (WAN)

Cài đặt tiền trạm

Mạng xử lý dữ liệu

Kết thúc thiết bị hoạt động bằng video và quân sự

Khung phân phối quang học

Thiết bị mạng quang học

Đặc điểm kỹ thuật:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

Hình ảnh :

40264209

42074203

4212Qqcxz

42144208

Danh mục sản phẩm : Bộ kết nối cáp quang > LC Fast Connector

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong