Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Đầu nối sợi > Đầu nối LC Fiber > LC loại đơn chế độ kết nối

LC loại đơn chế độ kết nối
LC loại đơn chế độ kết nối
LC loại đơn chế độ kết nối
LC loại đơn chế độ kết nối

LC loại đơn chế độ kết nối

Đơn giá: USD 0.2 / Piece/Pieces
Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FC-LC-007

    Kiểu: Cáp quang

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Mode: Singlemode,multimode

    Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

    Ferrule: Ceramic

    Model Number: LC

Additional Info

    Bao bì: polybag đóng gói

    Năng suất: 5000PCS

    Thương hiệu: FOC / OEM

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: thâm quyến

    Cung cấp khả năng: 10000PCS

    Giấy chứng nhận: ISO90001

    Mã HS: 853670

    Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

Mô tả sản phẩm

LC loại đơn chế độ kết nối

Đầu nối cáp quang loại LC được cấp phép bởi Lucent Technologies cung cấp thiết kế kéo và kích thước nhỏ hoàn hảo cho các ứng dụng có mật độ cao. Đầu nối LC / APC và Bộ kết nối LC đơn trong các phiên bản đơn hoặc hai mặt. Single Mode LC ConnectorConnector LCAPC






Đặc điểm kỹ thuật: ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST sợi kết nối, LC sợi kết nối)

1) Kiểu kết nối: FC, SC, LC, ST.
2) Ferrule End-face: PC, UPC, APC.
3) Loại lõi: Single-mode (SM: 9 / 125um), Multimode (MM: 50 / 125um hoặc 62.5 / 125um).
4) Số lượng cáp: Simplex, Duplex.
5) Đường kính cáp: φ3.0mm, φ2.0mm, φ0.9mm.
6) Chiều dài cáp: 1, 2, 3 mét hoặc tùy chỉnh.

7) loại cáp: PVC, LSZH.

8) Ứng dụng: FTTH FTTB FTTX mạng

9) Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 75 độ

10) OEM và ODM đơn đặt hàng được hoan nghênh hơn 10 năm.


Các tính năng: ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST sợi kết nối, LC sợi kết nối)

- Độ bền tốt

- Hiệu suất nhiệt độ tốt

--Dễ dàng cài đặt

--Giá cả cạnh tranh


Thông số: ( sợi kết nối, FC sợi kết nối, SC sợi kết nối, ST sợi kết nối, LC sợi kết nối)


 Insertion loss SM ≤0.20 dB
MM ≤0.25dB
Return loss

PC

≥50 dB
UPC  ≥55 dB
APC ≥65dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes





SM: 125.0+1/-0um concentricity:≤1.0um
125.5+1/-0um ≤1.0um
126.0+1/-0um ≤1.0um
MM:125 um
concentricity:1≤3 um
127 um ≤3 um
128 um
≤3 um
Operating temperature -40~85


Danh mục sản phẩm : Đầu nối sợi > Đầu nối LC Fiber

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong