Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Dây Cáp Sợi Duplex,LC Duplex Patch Cord,Dây cáp quang
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Dây Cáp Sợi Duplex,LC Duplex Patch Cord,Dây cáp quang

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > LC Patch Cord > Cáp quang Duplex LC

Cáp quang Duplex LC

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FPC-LC-002

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Color: Orange ,yellow

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Type: LC Duplex

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen

Mô tả sản phẩm

Cáp quang Duplex LC

Duplex Fiber Patch Cord đáp ứng được tiêu chuẩn RoHS, và tất cả LC Duplex Patch Cord là 10 0% thử nghiệm quang học để mất chèn để đảm bảo chất lượng cao, rất hiệu quả về mạng cáp. Fiber Optic Patch Cord bao gồm 9/125 chế độ đơn hoặc 50/125 multimode hoặc 62.5 / 125 kiểu đa.

cáp sợi quang Các tính năng:

(1) Bên trong: Gạch Ferrule

(2) GR-326-Core của Telcordia, tiêu chuẩn IEC

(3) Sản xuất Xanh, Tiêu chuẩn RoHS

(4) Độ đánh bóng xuất sắc và được kiểm tra 100%.

(5) Môi trường ổn định cao

(6) Tùy chỉnh đơn đặt hàng

cáp quang quang học chi tiết hình ảnh

Duplex Fiber Patch CordFiber Optic Patch CordDuplex Patch Cord




Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > LC Patch Cord

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp