Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Dây đai LC FC,Cáp nhảy cáp quang Om3 LC Om3,Cáp quang LC-LC MM DX
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Dây đai LC FC,Cáp nhảy cáp quang Om3 LC Om3,Cáp quang LC-LC MM DX

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > LC Patch Cord > Cáp sợi quang LC

Cáp sợi quang LC

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FPC-LC-012

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Color: Orange ,yellow

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Type: LC Duplex

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: thâm quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen

Mô tả sản phẩm

Cáp sợi quang LC

Foclink cung cấp Dây đeo LC LC . Cáp quang sợi quang om3 LC om3 được chế tạo bằng kính OM3 có độ phân cực AB đến BA để hỗ trợ LOMMF và cáp quang 10G tốc độ cao được tối ưu hóa bằng laser. Cáp quang LC-LC MM DX là cáp quang duplex OM/12 50/125. Vật liệu vỏ thủy tinh xung quanh cáp quang đa mode OM3 50 125 là một hợp chất chống cháy miễn phí halogen polyolefin cho xếp hạng an toàn OFNR. Đó là màu nước để biểu thị cáp nhảy cáp quang thích hợp cho mạng 10Gb. Mỗi bộ phận lắp ráp là 100% nhà máy được thử nghiệm để đáp ứng tiêu chuẩn Bellcore GR-326 và TIA / EIA với mức mất chèn tối đa là 0.2dB. Đầu nối đa điểm lc đa điểm trung tâm dữ liệu đáp ứng các tiêu chuẩn EIA / TIA 604-2 với lõi gốm. Các ferrule trên đầu của cáp sợi multimode được đánh bóng trước cho một hiệu suất do đó nhất quán. Nhiệt độ vận hành cho sợi OM3 này là -20C đến + 70C và bán kính uốn tối thiểu là 1,18in. Cablesys LC patch cable tuân thủ RoHS và tuân thủ các tiêu chuẩn của ngành.

Tính năng, đặc điểm:

(1) bên trong: gốm ferrule

(2) Tiêu chuẩn IEC GR-326-Core của Telcordia

(3) Sản xuất xanh, Tiêu chuẩn RoHS

(4) đánh bóng tuyệt vời và 100% thử nghiệm.

(5) môi trường ổn định cao

(6) tùy chỉnh thứ tự có sẵn

Hình ảnh chi tiết

LC FC Patch CordLC om3 Fiber Optic Jumper CableLC-LC MM DX Fiber Optic Cable


Công ty của chúng tôi

Foclink Communications Co, Ltd là một doanh nghiệp công nghệ cao có thương hiệu riêng của mình và chuyên về R & D, sản xuất và bán các thiết bị truyền thông quang học sợi quang. Các sản phẩm chính của Foclink bao gồm dây vá đa năng , dây vá sợi chế độ đơn , dây vá hai mặt, dây vá đơn giản, dây vá ST , FC vá dây, LC vá dây, SC vá dây vv, được sử dụng rộng rãi trong viễn thông, băng thông rộng, phát sóng, CATV và ngành công nghiệp mạng.







Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > LC Patch Cord

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp