Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:SC đến LC Patch Cord,Single Mode sợi quang nhảy dây,SC / UPC-LC / UPC SM sợi Jumper
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

SC đến LC Patch Cord,Single Mode sợi quang nhảy dây,SC / UPC-LC / UPC SM sợi Jumper

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > LC Patch Cord > LC SC đơn mode sợi quang nhảy dây

LC SC đơn mode sợi quang nhảy dây

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FPC-LC-014

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Color: Orange ,yellow

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Type: LC Duplex

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: thâm quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen

Mô tả sản phẩm

LC SC đơn mode sợi quang nhảy dây

SC / UPC-LC / UPC SM sợi Jumper là một trong những phong cách sớm nhất và một trong những dây phổ biến nhất được sử dụng dây vá, nó là thuận tiện để sử dụng và tiết kiệm chi phí, Đây là loại cáp sợi rẻ nhất. SC đến LC Patch Cord được sử dụng rộng rãi trong các mạng cáp quang. Single Mode Sợi quang Jumper Cord là với tay áo zirconia và nhựa housing.The SC LC, một kết nối yếu tố hình thức nhỏ hơn, thường được sử dụng nhất. FTTH Patch Cord cũng có trong các giống lai với một loại đầu nối ở một đầu và một loại đầu nối khác. SC-LC SM MM Patch Cord được sử dụng giống như dây vá, để kết nối thiết bị đầu cuối hoặc phần cứng mạng với hệ thống cáp cấu trúc.

Tính năng, đặc điểm:

(1) bên trong: gốm ferrule

(2) Tiêu chuẩn IEC GR-326-Core của Telcordia

(3) Sản xuất xanh, Tiêu chuẩn RoHS

(4) đánh bóng tuyệt vời và 100% thử nghiệm.

(5) môi trường ổn định cao

(6) tùy chỉnh thứ tự có sẵn

Hình ảnh chi tiết

Single Mode Fiber Optic Jumper CordLc Sm Dx Patch Cord 1Sc To Lc Patch CordScupc Lcupc Sm Fiber Jumper

Công ty của chúng tôi

Foclink Communications Co, Ltd là một doanh nghiệp công nghệ cao có thương hiệu riêng của mình và chuyên về R & D, sản xuất và bán các thiết bị truyền thông quang học sợi quang. Các sản phẩm chính của Foclink bao gồm dây vá đa năng , dây vá sợi chế độ đơn , dây vá hai mặt, dây vá đơn giản, dây vá ST , FC vá dây, LC vá dây, SC vá dây vv, được sử dụng rộng rãi trong viễn thông, băng thông rộng, phát sóng, CATV và ngành công nghiệp mạng.

Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > LC Patch Cord

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp