Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Sợi xích sợi quang,Sợi quang Pigtail APC,LC Pigtail sợi quang
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Sợi xích sợi quang,Sợi quang Pigtail APC,LC Pigtail sợi quang

Trang Chủ > Sản phẩm > Sợi tóc Pigtail > LC Pigtail > SC Pig sợi quang FC LC

SC Pig sợi quang FC LC

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.36 / Bag/Bags
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
    Thời gian giao hàng: 3 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FP-LC-001

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Durability: >1000 Matings

Insertion Loss: IL<0.2db

Operating Temperature: -40~75

Mode: Singlemode Or Multimode

Return Loss: > 50db

Sleeve: Zirconia

Color: Various

Key Words: Fiber Optic Cable Pigtails

Type: PC/UPC/APC

Application: FTTH

Additional Info

Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic

Năng suất: 5000pcs/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

SC Pig sợi quang FC LC

Fiber Optic Pigtail được sử dụng trong các mạng viễn thông, Datacom và cũng được sử dụng cho mạng đô thị và truy cập tốc độ cao. LC Fiber Optic Pigtail được kết cuối với các đầu nối tiêu chuẩn mang lại hiệu suất quang học tối ưu. Bộ đệm đệm nửa kín đáp ứng nhu cầu trên thị trường đối với sợi quang Pigtail APC phù hợp để sử dụng trong máy hàn liên hợp, nhưng có thể dễ dàng bị tước để có độ dài dài hơn bộ đệm chặt chẽ LC Fiber Optic Pigtail

Pigtail APC Fiber Optic


Tính năng ( Fiber Pigtail, SC Pigtail, Pigtail Pigtail, Pigtail ST, Pigtail FC):

Độ tin cậy cao

Mất mát trở lại cao

Mất chèn thấp

LC Fiber Optic Pigtail

Ứng dụng

Mạng viễn thông

Mạng Lưới Địa phương

Cảm biến sợi quang

Thiết bị kiểm tra sợi quang học

Hệ thống truyền thông sợi quang

FTTH, LAN, PON & CATV quang học.

Fiber Optic Pigtail

Đặc điểm kỹ thuật

Mode

SM

MM

Polish

UPC

APC

PC

Insertion Loss

Typical ≤0.2dB

Maximum ≤0.3dB

≤0.25dB

Return Loss

≥50dB

≥65dB

≥35dB

Interchangeability

≤0.2dB

Repeatability

≤0.1dB

Durability

≤0.2dB (1000 times mating)

Tensile Strengh

> 10kg

Temperature

≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

Humidity

≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours) 


Danh mục sản phẩm : Sợi tóc Pigtail > LC Pigtail

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp