Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Sợi tóc Pigtail > LC Pigtail > 12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber

12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber
12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber
12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber
12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber
12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber

12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 3 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FP-LC-005

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Durability: >1000 Matings

    Operating Temperature: -40~75

    Return Loss: > 50db

    Sleeve: Zirconia

    Application: FTTH

    Insertion Loss: IL<0.3db

    Color: White And Yellow

    Type: SC/APC

    Mode: SM

    Key Words: Fiber Optic Pigtail SC APC SM 9 125

Additional Info

    Bao bì: Mỗi pigtail trong một plstic gab

    Năng suất: 5000pcs/day

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Thâm Quyến

    Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

    Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

    Mã HS: 8544700000

    Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

12 lõi LC Singlemode Pigtail Fiber

LC Pigtail Fiber là thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng mất chèn thấp và mất mát trở lại. 12 Pigtail lõi sợi đi kèm với sự lựa chọn của bạn về cấu hình cáp song công hoặc đơn giản. Phạm vi mở rộng của sợi quang đơn lẻ LC được kết thúc với các đầu nối hiện đại và có sẵn trong bất kỳ kết hợp ST, SC, LC và MTRJ với PC, UPC hoặc các loại đánh bóng APC để đáp ứng các cấu hình tiêu chuẩn hoặc tùy chỉnh của bạn.

Tính năng Pigtail LC ( sợi Pigtail, SC Pigtail, LC Pigtail, ST Pigtail, Pigtail FC):

Độ tin cậy cao

Mất mát cao

Mất chèn thấp

Ứng dụng

Telecom Net

Vòng đai địa phương

Cảm biến sợi quang

Thiết bị kiểm tra sợi quang

Hệ thống truyền thông quang

FTTH, LAN, PON & CATV quang.

Đặc điểm kỹ thuật

Mode

SM

MM

Polish

UPC

APC

PC

Insertion Loss

Typical ≤0.2dB

Maximum ≤0.3dB

≤0.25dB

Return Loss

≥50dB

≥65dB

≥35dB

Interchangeability

≤0.2dB

Repeatability

≤0.1dB

Durability

≤0.2dB (1000 times mating)

Tensile Strengh

> 10kg

Temperature

≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

Humidity

≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours) 

Lc Pigtail FiberLc Singlemode Pigtail12 Core Fiber PigtailLc Singlemode Pigtail Fiber12 Core Pigtail


Danh mục sản phẩm : Sợi tóc Pigtail > LC Pigtail

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong