Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > Dây Cáp Đa sợi > Dây Patch quang học MPO

Dây Patch quang học MPO
Dây Patch quang học MPO
Dây Patch quang học MPO
Dây Patch quang học MPO
Dây Patch quang học MPO

Dây Patch quang học MPO

Đơn giá: USD 0.75 / Piece/Pieces
Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FPC-MM-005

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow Orange

    Cable Length: Customized

    Type: Mo3 Patch Cord

Additional Info

    Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    Năng suất: 5000pieces/day

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Thâm Quyến

    Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 8544700000

    Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Dây Patch quang học MPO

Các thành phần MPO của Fiber Patch Cord tạo điều kiện cho việc triển khai nhanh các cáp xương sống có mật độ cao trong các trung tâm dữ liệu và các môi trường sợi quang khác, giảm thời gian cài đặt mạng hoặc thời gian cấu hình lại và chi phí, chúng được sử dụng để kết nối các băng cassette, máy bay hoặc quạt. MPO Optical Patch được cung cấp trong các loại sợi trong các phiên bản tiêu chuẩn 8, 12, 24 hoặc 48 lõi sử dụng cấu trúc microcables nhỏ gọn và chắc chắn.Cáp nhỏ gọn tối ưu hóa việc sử dụng cáp và cải thiện luồng không khí.Các cáp quang Mpo được sản xuất với các thành phần chất lượng cao nhất. Các phiên bản ưu điểm thua lỗ thấp được cung cấp, có tính chèn thấp cho các mạng tốc độ cao đòi hỏi ngân sách điện năng rất quan trọng.

Mpo Optical Fiber Patch Cord

Tính năng, đặc điểm

(1) Bên trong: Gạch Ferrule

(2) GR-326-Core của Telcordia, tiêu chuẩn IEC
(3) Sản xuất Xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) Độ đánh bóng xuất sắc và được kiểm tra 100%.
(5) Môi trường ổn định cao

(6) Tùy chỉnh đơn đặt hàng

Model SM MM
Connector A:MPO/MTP
Connector Fiber Count 8,12,24,48 Core
Polish PC,APC PC
Insertion Loss  Standard ≤0.70dB ≤0.50dB
Elite Low Loss ≤0.35dB ≤0.30dB
Return Loss PC≥50dB,APC≥60dB ≥30dB
Durability(500 Matings) ≤0.2dB
Test Wavelength  1310/1550nm 850/1300nm
Connector B:LC,LC Uniboot,SC,FC,ST
Polish PC,APC PC
Insertion Loss  ≤0.2dB ≤0.2dB
Return Loss PC≥50dB,APC≥60dB ≥35dB
Durability(500 Matings) ≤0.2dB
Test Wavelength  1310/1550nm 850/1300nm

Các ứng dụng

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang học (OAN)

Chấm dứt thiết bị hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV

Hình ảnh chi tiết

Mpo Optical Patch CordMpo Fiber Patch Cord






Công ty của chúng tôi

Foclink Truyền thông Công ty TNHH là một doanh nghiệp công nghệ cao có thương hiệu riêng của mình và chuyên R & D, sản xuất và bán các thiết bị truyền thông sợi quang. Các sản phẩm chính của Foclink bao gồm cáp quang sợi quang , bộ chuyển đổi quang học, kết nối cáp quang nhanh, suy hao quang, hộp nối cáp quang, bộ chuyển đổi quang sợi quang, cáp quang chuyển đổi phương tiện vv, được sử dụng rộng rãi trong viễn thông, băng thông rộng, phát sóng, CATV và ngành công nghiệp mạng.


Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > Dây Cáp Đa sợi

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong