Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Đa chế độ cáp quang Patch,Cáp quang ghép đa mode,Cáp quang Patch
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Đa chế độ cáp quang Patch,Cáp quang ghép đa mode,Cáp quang Patch

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > Dây Cáp Đa sợi > Cáp quang đa mode

Cáp quang đa mode

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.75 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FPC-MM-008

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: ST Fiber Patch Cord

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: thâm quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Cáp quang ghép đa mode

Multi Mode Fiber Optic Patch Cable có đường kính 62,5 micron và 50 micron cho lõi kính thực tế. Với lớp ốp, cả hai đều là 125 micron, và với lớp đệm chúng là 250 micron. Multimode Fiber Optic Patch Cable có lõi kính có đường kính lớn hơn cáp singlemode và thường được sử dụng cho khoảng cách ngắn hơn và / hoặc tốc độ thấp hơn và hoạt động từ các nguồn ánh sáng ít tốn kém hơn. 62.5 / 125 sợi (gọi là OM1) có thể mang tín hiệu 850nm 300 mét, và tín hiệu 1300nm 550 mét đến 2 km. 50/125 sợi (OM2, OM3, hoặc OM4) có thể mang tín hiệu 850nm từ 300 mét đến 1km và tín hiệu 1300nm 550 mét đến 2km, tùy thuộc vào tốc độ và cấp sợi quang. Chúng tôi cung cấp cáp quang Patch tất cả các năm.

Tính năng, đặc điểm

(1) bên trong: gốm ferrule

(2) Tiêu chuẩn IEC GR-326-Core của Telcordia
(3) Sản xuất xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) đánh bóng tuyệt vời và 100% thử nghiệm.
(5) môi trường ổn định cao

(6) tùy chỉnh thứ tự có sẵn

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

Các ứng dụng

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang (OAN)

Hộp FTTH thiết bị hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV

Hình ảnh chi tiết

Sc Lc Sx Mm Patch Cord 2Multimode Fiber Optic Patch CableMulti Mode Fiber Optic Patch CableSc St Dx Mm Patch Cord 2 3Fiber Optic Patch Cable

Công ty của chúng tôi

Foclink Communications Co, Ltd là một doanh nghiệp công nghệ cao có thương hiệu riêng của mình và chuyên về R & D, sản xuất và bán các thiết bị truyền thông quang học sợi quang. Các sản phẩm chính của Foclink bao gồm sợi quang pigtail, cáp quang patch, bộ chuyển đổi quang, bộ tách quang, đầu nối cáp quang nhanh, đầu nối sợi, bộ suy hao sợi , hộp kết nối sợi quang vv, được sử dụng rộng rãi trong viễn thông, băng rộng, phát sóng, CATV và ngành công nghiệp mạng.





Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > Dây Cáp Đa sợi

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp