Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Sợi tóc Pigtail > Pigtail FC > OFC FC SM Pig Pigtail

OFC FC SM Pig Pigtail
OFC FC SM Pig Pigtail
OFC FC SM Pig Pigtail
OFC FC SM Pig Pigtail
OFC FC SM Pig Pigtail

OFC FC SM Pig Pigtail

Đơn giá: USD 0.42 / Bag/Bags
Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
Thời gian giao hàng: 3 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FP-FC-001

    Chứng nhận: GS, ISO, CE

    Durability: >1000 Matings

    Operating Temperature: -40~75

    Return Loss: > 50db

    Sleeve: Zirconia

    Application: FTTH

    Insertion Loss: IL<0.3db

    Color: White And Yellow

    Mode: SM

    Type: SC/UPC/APC

    Key Words: Optical Fiber Pigtail

Additional Info

    Bao bì: Mỗi sợi pigtail trong một miếng gạc plstic

    Năng suất: 5000pcs/day

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Thâm Quyến

    Cung cấp khả năng: 40000pcs/week

    Giấy chứng nhận: ISO CE RoHS

    Mã HS: 8544700000

    Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

OFC FC SM Pigtail

Cáp quang Pigtail có sẵn trong cả hai phiên bản singlemode và multimode và Pigtail Optical Fiber là hoàn toàn tương đương với các sản phẩm NTT-FC. Cả hai phiên bản smf và mmf Single-Mode 0.9mm Fiber Optic Pigtail đi kèm với một tấm kim loại zirconia với profile máy tính được đánh bóng trước và mặt cong hình lồi.

Tính năng ( Fiber Pigtail, SC Pigtail, Pigtail Pigtail, Pigtail ST, Pigtail FC):

Độ tin cậy cao

Mất mát trở lại cao

Mất chèn thấp

Ứng dụng

Mạng viễn thông

Mạng Lưới Địa phương

Cảm biến sợi quang

Thiết bị kiểm tra sợi quang học

Hệ thống truyền thông sợi quang

FTTH, LAN, PON & CATV quang học.

Đặc điểm kỹ thuật

Mode

SM

MM

Polish

UPC

APC

PC

Insertion Loss

Typical ≤0.2dB

Maximum ≤0.3dB

≤0.25dB

Return Loss

≥50dB

≥65dB

≥35dB

Interchangeability

≤0.2dB

Repeatability

≤0.1dB

Durability

≤0.2dB (1000 times mating)

Tensile Strengh

> 10kg

Temperature

≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)

Humidity

≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours) 

Pigtail Optical FiberSingle-Mode 0.9mm Fiber Optic PigtailOfc PigtailFc Pigtail


Danh mục sản phẩm : Sợi tóc Pigtail > Pigtail FC

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong