Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chia cáp quang > PLC Splitter > 1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter
1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter
1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter
1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter
1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 10 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FOC-PLC Splitter

    Model Number: Plc Splitter

    Type: PLC / FBT

    Wavelength: 1260-1650nm

    Temperature: -40℃ ~ 85 ℃

    Parameters: 1*N /2*N

    Return Loss: 55/50db

    Directivity: ≥ 55db

    Fiber Size: 0.9, 2.0, 3.0mm

    Application: FTTH, FTTB, FTTO, FTTx

    Quality: High Quality

Additional Info

    Bao bì:  gói cá nhân 1 chiếc trong hộp vỉ

    Năng suất: 10000pcs per Day

    Thương hiệu: FOCLINK

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Trung Quốc

    Cung cấp khả năng: 10000pcs per Day

    Giấy chứng nhận: ISO ROHS CE

    Mã HS: 8517622990

    Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Ningbo

Mô tả sản phẩm

1 16 Plug-in SC PC APC PLC Splitter Splitter

1 16 Bộ tách sợi PLC bao gồm 1x2,1x4,1x8,1x16,1x32,1x64 và loại 2x2,2X4,2X8,2X16,2X32,2X64. SC PC APC 1 16 PLC Fiber Splitter sự phân bố dải bước sóng bao gồm công nghệ EPON sử dụng ba bước sóng 1310nm, 1490nm và 1550nm . Bộ chia tín hiệu PLC cắm 1 đến 16 là một loại thiết bị quang tích hợp ống dẫn sóng phẳng . Fiber Splitter có đầu nối F iber, đầu nối sợi SC , đầu nối sợi LC, đầu nối sợi FC

Các tính năng chính: (F iber Splitter , PLC Splitter, FBT Splitter , Bộ tách quang F iber)

1) Mất chèn thấp
2) PDL thấp
3) Thiết kế nhỏ gọn
4) Tính đồng nhất giữa các kênh tốt
5) Bước sóng hoạt động rộng: 1260-1650nm
6) Nhiệt độ hoạt động rộng: -40 ° C - 85 ° C
7) Bộ chia tín hiệu ổn định và ổn định cao PLC


Ứng dụng F iber Optic Splitter :

1) Hệ thống FTTX
2) Mạng PON
3) Liên kết CATV
4) Phân phối tín hiệu quang
5) Mạng cục bộ (LAN)
6) Hệ thống thông tin sợi


Đặc điểm kỹ thuật:

Parameters 1×2 1×4 1×8 1×16 1×32 1×64
Operating Wavelength (nm)                                    1260~1650
Fiber Type                       SMF-28e or customer specified
Insertion Loss (dB)(S/P Grade) 4.0/3.8 7.3/7.0 10.5/10.2 13.7/13.5 16.9/16.5 21.0/20.5
Loss Uniformity (dB) 0.4 0.6 0.8 1.2 1.5 2.5
Return Loss (dB) (S/P Grade) 50/55 50/55 50/55 50/55 50/55 50/55
Polarization Dependent Loss(dB) 0.2 0.2 0.3 0.3 0.3 0.4
Directivity (dB) 55  55 55 55 55 55
Wavelength Dependent Loss(dB) 0.3 0.3 0.3 0.5 0.5 0.5
Temperature Stability(-40~85 °C)(dB) 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5 0.5
Operating Temperature (°C)                                      -40~85
Storage Temperature (°C)                                      -40~85
Packaging Dimension (mm)   (L×W×H) 40×4×4 40×4×4 40×4×4 40×4×4 50×7×4 60×12×4

Ghi chú: 1. Chỉ định không có kết nối.

2. Thêm một mất 0,2dB cho mỗi đầu nối


Hình ảnh sản phẩm:

Sc Pc Apc 1 16 Plc Fiber SplitterSc Pc Apc 1 16 Plc Fiber Splitter .1 16 Plc Fiber Splitter1 To 16 Plug In Plc SplitterSc Pc 1 16 Plc Fiber Splitter



Danh mục sản phẩm : Bộ chia cáp quang > PLC Splitter

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong