Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ kết nối cáp quang đơn mode Singlex

Danh mục sản phẩm : Đầu nối sợi > Đầu nối SC Fiber

Recommend Keywords

Đầu nối quang SC LC FC , Cáp nối quang SC Single Mode , Đầu nối Simplex SC , Đầu nối nhanh SC LC FC , Đầu nối quang FC , Đầu nối quang SC Apc , Đầu nối quang Lc , Đầu nối PC quang FC

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com