Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Cáp quang SC Simplex

Danh mục sản phẩm : Sợi tóc Pigtail > SC Pigtail

Recommend Keywords

Cáp quang SC Singlemode SC AP , Pigtail SC SM Đơn giản , Sợi quang SM Pigtail , Cáp nối quang SC Single Mode , Cáp quang Connectoc SC APC , Cáp quang Conector SC , Cáp quang SC LC SX , Cáp quang SC đến ST

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong

Mobile Site

http://vi.scfiberpigtail.com