Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Bộ điều hợp SC APC,Bộ chuyển đổi quang SC APC,SC DX sợi quang Adatper
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Bộ điều hợp SC APC,Bộ chuyển đổi quang SC APC,SC DX sợi quang Adatper

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > Bộ điều hợp SC > Bộ ghép nối Duplex APC SC

Bộ ghép nối Duplex APC SC

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Bag/Bags
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FA-SC-006

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Model Number: SC SX Fiber Optic Adapter

Durability: >1000 Matings

Type: PC/UPC/APC

Certification: ISO9001:2008,ROHS

Sleeve: Zirconia

Color: Blue,Green,Grey

Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

Operating Temperature: -40~75

Return Loss: > 50db

Insertion Loss: IL<0.2db

Additional Info

Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

Năng suất: 30000

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: thâm quyến

Cung cấp khả năng: 20000

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 853670/851770

Hải cảng: Shenzhen,HK

Mô tả sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang SC SC


Đường dây đơn giản và Duplex APC SC Couplers có khe cắm dung sai chặt chẽ để đảm bảo định hướng phù hợp của kết nối APC được ghép. Để đạt được các giá trị phản xạ ngược thấp, một số cụm cáp sử dụng một đầu nối với một Liên hệ Đánh bóng Ba Lan (APC). Couplers của chúng tôi có một tay áo gốm để đảm bảo sự liên kết chính xác và tính toàn vẹn tín hiệu. Liên hệ với chúng tôi hôm nay để được giảm giá lớn cho dự án. SC Adapter cho PON PLC Splitters được sản xuất bởi Foclink's International Co., Limited hoàn toàn phù hợp với tiêu chuẩn ngành viễn thông và hoạt động với các ứng dụng như SC pigtails, splitter và PLC. Bộ điều hợp SC APC thân máy bằng nhựa cung cấp giải pháp nhẹ nhưng bền và kẹp gắn tích hợp cho phép lắp đặt dễ dàng. Bộ chuyển đổi quang SC APC mỗi cổng sợi sử dụng một SC Ceramic Sleeve cho giao phối chính xác mà không mất tín hiệu dư thừa. Khác nhau sợi SC DX sợi quang Adatper mã màu cho phép nhận dạng chế độ sợi nhanh và giảm lỗi với chế độ kết nối và chế độ không phù hợp. .Fiber Patch Cord, Bộ chuyển đổi quang, Fiber Splitter, Đầu nối sợi quang, Bộ suy hao sợi, Hộp kết nối sợi quang

Hình ảnh sản phẩm:

Sc Apc AdapterFiber Optic Sc Apc Adapter


Đặc điểm kỹ thuật

SC Loại Adatper quang: SM SC / PC, SM SC / APC, bộ chuyển đổi MM SC / PC OM3 có sẵn
SC Adapter nhựa nhà ở và kim loại nhà ở tùy chọn
SC Adapter Màu: Xanh, Xanh Lá Cây, Beige, Aqua, v.v.
Simplex hoặc duplex w / o mặt bích SC Adapter tùy chọn


Tính năng, đặc điểm

Tốt đồng tâm của SC tay áo gốm
RoHS tuân thủ cho tất cả các vật liệu adapter SC

Sử dụng

Hệ thống CATV
Mạng cục bộ
Mạng viễn thông
FTTH và FTTx
Kiểm tra trang thiết bị
Fiber LAN

Dữ liệu kỹ thuật

Optical Parameter
W/ A+ Ceramic Sleeve
W/ A Ceramic Sleeve
W/ P.B Sleeve
Insertion Loss
<0.10dB
<0.20dB
<0.30dB
Durability
<0.10 dB typical change, 1000 times
<0.20 dB typical change, 1000 times
<0.30 dB typical change, 500 times
Operating Temperature
-20 ~+ 75℃
Storage Temperature
-40 ~+ 85℃

Sản phẩm Hiển Thị:

SC Adapter


Adapter cầu khoảng cách giữa các kết nối sợi quang

Áp dụng rộng rãi trong hệ thống truyền thông sợi quang, mạng truyền hình cáp, mạng LAN & WAN, mạng truy cập cáp quang và truyền tải video.

Fiber Optic SC APC Adapter

bao bì & vận chuyển

Gói sẽ được đóng gói theo yêu cầu xuất khẩu tiêu chuẩn, sự hài lòng của khách hàng là mục tiêu của chúng tôi.
In nhãn: Logo của khách hàng hoặc thương hiệu Foclink có sẵn
Đóng gói bên trong: 25 cái hoặc 50 cái trong một hộp nhựa
Bao bì bên ngoài: các thùng carton sẽ được đóng gói với bao tải, cũng bảo vệ carton từ bụi và ướt.
Giao thông vận tải : bằng đường hàng không, bằng đường biển, bởi DHL, Fedex, TNT, UPS ...

SC DX Fiber Optic AdatperDuplex APC SC Coupler

Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > Bộ điều hợp SC

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp