Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ chuyển đổi sợi quang > Bộ điều hợp SC > Bộ điều hợp SC PC APC SM MM

Bộ điều hợp SC PC APC SM MM
Bộ điều hợp SC PC APC SM MM
Bộ điều hợp SC PC APC SM MM
Bộ điều hợp SC PC APC SM MM
Bộ điều hợp SC PC APC SM MM

Bộ điều hợp SC PC APC SM MM

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
Đặt hàng tối thiểu: 10 Bag/Bags
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FA-SC-009

    Kiểu: Cáp quang

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Type: PC/UPC/APC

    Sleeve: Zirconia

    Color: Blue,Green,Grey

    Quality: High Quality Fiber Optic Adapter

    Return Loss: > 50db

    Insertion Loss: IL<0.2db

    Model: SM&MM

    Application: FTTH FTTB FTTX Network

    Channels Number: Duplex

    Working Conditio: -40°C To +75°C

Additional Info

    Bao bì: 25 cái / gói; 4 thùng (26cm * 26cm * 26cm) trong một thùng lớn hơn (40cm * 50cm * 50cm)

    Năng suất: 30000

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: thâm quyến

    Cung cấp khả năng: 20000

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 853670/851770

    Hải cảng: Shenzhen,HK,GuangZhou

Mô tả sản phẩm

Bộ điều hợp SC PC APC SM MM

Bộ chuyển đổi SC PC APC SM MM còn được gọi là SC sợi quang giao phối tay áo. Một loạt các bộ chuyển đổi SC SM bao gồm chế độ đơn và bộ chuyển đổi SC đa điểm, tay áo zirconia và tay áo bằng đồng, bộ ghép SC đơn giản và song công. Bộ chuyển đổi SC PC APC , chẳng hạn như bộ điều hợp cáp quang nam và nam đến nam, được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống truyền thông quang, mạng truyền hình cáp, LAN & WAM. Atongda sử dụng nguyên liệu chất lượng cao và làm cho các bộ điều hợp cáp quang theo tiêu chuẩn quốc tế. Chúng tôi cung cấp bộ điều hợp SC MM. Bằng cách liên kết hai đầu nối chính xác, bộ điều hợp cáp quang cho phép các nguồn sáng được truyền đi nhiều nhất và giảm mức hao hụt càng nhiều càng tốt. Đồng thời, bộ điều hợp cáp quang có thành tích của sự mất mát chèn thấp, khả năng thay thế tốt và khả năng tái lập. Foclink cung cấp một loạt các tay áo giao phối và bộ điều hợp lai, bao gồm bộ chuyển đổi quang sợi quang nam đặc biệt cho nam và nữ, có thể áp dụng để ghép hai dây cáp quang với nhau và giảm tổn thất truyền tín hiệu quang thấp. Sợi vá dây, bộ chuyển đổi sợi, sợi splitter, sợi kết nối nhanh, sợi suy hao, sợi chấm dứt hộp

SC APC SM DX Adatper Hình ảnh sản phẩm:

Sc Pc Apc Adapter


Đặc tính

1. Bộ chuyển đổi quang LC
2. áp dụng cho CATV, mạng LAN, mạng viễn thông, thiết bị kiểm tra, kết nối LC
3. Chế độ đa mode hoặc đơn, OM3, OM4 có sẵn
4. Quad
5. Gốm tay áo, ABS nhà ở
6. Chèn Loss≤ 0.2dB, Return Loss≥ 45dB (pc), ≥ 60dB (apc)
7. Nhiệt độ hoạt động .: -40 ° C ~ + 85 ° C
8. lực cắm tiêu chuẩn: 2 ~ 6N
9. Độ bền> 1000 lần
10. màu sắc: màu xanh (pc / sm), màu xanh lá cây (apc), màu be (pc / mm), axit màu xanh (om3), màu tím (om4)

Đặc điểm kỹ thuật

Mất chèn: <0.2dB
Độ lặp lại: <0.2dB
Exchangeability: <0.2dB
Lực cố định: 200-600G
Thời gian bền:> 1000
Phạm vi nhiệt độ: -40 - 80 độ C

Ứng dụng

Mạng lưới khu vực địa phương
Hệ thống CATV
Mạng viễn thông
Kiểm tra thiết bị

SC SM adapter


Ứng dụng SC Adaptor :

--Mạng Ethernet tốc độ cao; Kết thúc thiết bị đang hoạt động; Mạng viễn thông; Video; Đa phương tiện; Công nghiệp; Quân đội; Cài đặt tiền đề;

Mô tả sản phẩm Bảng thông số

                        Singlemode        Multimode
Insertion loss:          <0.1dB         <0.15dB
Return loss:             ≥55dB            
                         ≥65dB(APC)
Durability: <0.1dB typical change,500 mating
Operating Temperature:-40 to +75ºC       -40 to +75ºC

Dữ liệu kỹ thuật SC MM Adapter

bao bì & vận chuyển

SC PC APC SM MM Adapter

Danh mục sản phẩm : Bộ chuyển đổi sợi quang > Bộ điều hợp SC

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong