Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Bộ ghép nối nhanh SC,Đầu nối SC UPC nhanh,Bộ kết nối cáp quang
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Bộ ghép nối nhanh SC,Đầu nối SC UPC nhanh,Bộ kết nối cáp quang

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ kết nối cáp quang > Đầu nối SC nhanh > Bộ ghép nối quang điện SC UPC

Bộ ghép nối quang điện SC UPC

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.45 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 3 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FFC-SC-006

Kiểu: Cáp quang

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

Mode: SM

Cable Diameter: 2.0*3.0mm

Anti-fire Class: V0

Polishment: UPC

Type: SC PC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Material: PEI

Return Loss: ≤-40dB

Key Words: Fiber Optic Fast Connector SC

Additional Info

Bao bì: 12 gói / bao

Năng suất: 30000pcs/day

Thương hiệu: FOC

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Trung Quốc

Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Mã HS: 85369000

Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Bộ ghép nối nhanh SC

Fiber Optic nhanh kết nối SC là một thiết bị thụ động, được sử dụng để kết nối cáp sợi quang để tạo thành một bản vá quang liên tục. SC UPC nhanh Connector đã được sử dụng rộng rãi trong truyền dẫn cáp quang, bảng điều khiển sợi vá, và sợi quang kiểm tra instruments.The thiết kế độc đáo của cơ thể hàn khí cấp bằng sáng chế kết hợp một cuống sợi nhà máy gắn trên và một ferrule gốm tiền đánh bóng. Sử dụng sợi nhanh Connector, nó có thể cải thiện sự linh hoạt của thiết kế hệ thống dây điện quang của SC UPC nhanh kết nối cũng như giảm thời gian cần thiết để chấm dứt sợi.

Tính năng, đặc điểm:

Mất chèn thấp

Dễ lắp đặt

Chi phí & Độ tin cậy thấp

Dễ sử dụng

Độ nhạy môi trường thấp

Mất mát trở lại cao (ít phản xạ ở giao diện)

Các ứng dụng:

CATV & FTTH

Mạng viễn thông

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng diện rộng (WAN)

Cài đặt tiền trạm

Mạng xử lý dữ liệu

Kết thúc thiết bị hoạt động bằng video và quân sự

Khung phân phối quang học

Thiết bị mạng quang học

Đặc điểm kỹ thuật:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

Hình:


Sc Pc Upc Fast ConnectorSc Upc Fast ConnectorOptic Fast ConnectorFiber Optic Fast Connector ScFiber Fast Connector

Danh mục sản phẩm : Bộ kết nối cáp quang > Đầu nối SC nhanh

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp