Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Đầu nối SC APC Fiber Optic Fater,Đầu nối nhanh SC APC,Bộ kết nối nhanh SC Single Mode
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Đầu nối SC APC Fiber Optic Fater,Đầu nối nhanh SC APC,Bộ kết nối nhanh SC Single Mode

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ kết nối cáp quang > Đầu nối SC nhanh > Bộ kết nối quang nhanh SCC APC Single Mode

Bộ kết nối quang nhanh SCC APC Single Mode

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.45 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 3 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FFC-SC-007

Kiểu: Cáp quang

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

Mode: SM

Cable Diameter: 2.0*3.0mm

Anti-fire Class: V0

Polishment: APC

Type: SC APC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Material: PEI

Return Loss: ≤-40dB

Key Words: SC APC Fiber Optic Fater Connector

Additional Info

Bao bì: 12 gói / bao

Năng suất: 30000pcs/day

Thương hiệu: FOC

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Trung Quốc

Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Mã HS: 85369000

Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Bộ kết nối quang nhanh SCC APC Single Mode

SC APC Fiber Optic Fater Connector được thiết kế cho chất lượng cao và hiệu quả cao cho việc lắp đặt
cấu trúc vị trí uốn là một thiết kế độc đáo, và Fast Connector SC APC không cần dán, đánh bóng và không tiêu hao bất kỳ vật liệu nào. cấu trúc được cài sẵn bằng sợi quang , Single Mode SC Fast Connector có thể được sử dụng lại và thuận tiện cho việc cài đặt trường
Các tính năng: (F iber nối nhanh, SC nhanh Connector, LC kết nối nhanh, FC nối nhanh , Đầu nối F Iber Splice On )

Mất chèn thấp

Dễ lắp đặt

Chi phí & Độ tin cậy thấp

Dễ sử dụng

Độ nhạy môi trường thấp

Mất mát trở lại cao (ít phản xạ ở giao diện)

Các ứng dụng:

CATV & FTTH

Mạng viễn thông

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng diện rộng (WAN)

Cài đặt tiền trạm

Mạng xử lý dữ liệu

Kết thúc thiết bị hoạt động bằng video và quân sự

Khung phân phối quang học

Thiết bị mạng quang học

Đặc điểm kỹ thuật:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

Hình ảnh :

Single Mode Sc Fast ConnectorSingle Mode Fast ConnectorSc Apc Fiber Optic Fater ConnectorFast Connector ScFast Connector Sc Apc


Danh mục sản phẩm : Bộ kết nối cáp quang > Đầu nối SC nhanh

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp