Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Bộ kết nối nhanh Ftth Field Assembly SC / APC,Bộ ghép nối nhanh Fiber Quick Assembly,Đầu nối quang nhanh
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Bộ kết nối nhanh Ftth Field Assembly SC / APC,Bộ ghép nối nhanh Fiber Quick Assembly,Đầu nối quang nhanh

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ kết nối cáp quang > Đầu nối SC nhanh > Đầu nối quang Ftth Fast SC / APC 9/125

Đầu nối quang Ftth Fast SC / APC 9/125

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.55 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 3 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FFC-SP-003

Kiểu: Cáp quang

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

Mode: SM

Cable Diameter: 2.0*3.0mm

Anti-fire Class: V0

Polishment: UPC

Type: SC APC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Material: PEI

Return Loss: ≤-40dB

Key Words: Ftth Field Assembly Fast Connector SC/APC

Additional Info

Bao bì: 12 gói / bao

Năng suất: 30000pcs/day

Thương hiệu: FOC

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Trung Quốc

Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

Mã HS: 85369000

Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Đầu nối quang Ftth Fast SC / APC 9/125


Bộ kết nối nhanh Ftth Field Assembly Đầu nối SC / APC làm cho đầu sợi nhanh, dễ dàng và đáng tin cậy. Các đầu nối cáp quang này có đầu cắm mà không gặp bất kỳ sự phức tạp nào và không đòi hỏi sơn epoxy, không đánh bóng, không nối, không làm nóng và có thể đạt được các thông số truyền dẫn tương tự như công nghệ đánh bóng tiêu chuẩn. Bộ ghép nhanh của Tủ lạnh SM Connector 9/125 làm giảm đáng kể thời gian lắp ráp và thiết lập. Đầu nối quang nhanh chủ yếu được áp dụng cho cáp FTTH trong các dự án FTTH, trực tiếp trong trang web của người dùng cuối.
Các tính năng: ( Đầu nối Fast Iber , Đầu nối Fast SC, Đầu nối LC Fast, Đầu nối Fast Fast Ethernet, Bộ ghép nối Fiber Splice )


Mất chèn thấp

Dễ lắp đặt

Chi phí & Độ tin cậy thấp

Dễ sử dụng

Độ nhạy môi trường thấp

Mất mát trở lại cao (ít phản xạ ở giao diện)

Các ứng dụng:

CATV & FTTH

Mạng viễn thông

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng diện rộng (WAN)

Cài đặt tiền trạm

Mạng xử lý dữ liệu

Kết thúc thiết bị hoạt động bằng video và quân sự

Khung phân phối quang học

Thiết bị mạng quang học

Đặc điểm kỹ thuật:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

Hình ảnh :

Sm Fast ConnectorFtth Field Assembly Fast Connector Sc ApcFiber Optic Quick Assembly Sm Connector 9 125Fiber Optic Fast ConnectorFiber Optic Quick Assembly Connector


Danh mục sản phẩm : Bộ kết nối cáp quang > Đầu nối SC nhanh

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp