Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Bộ kết nối cáp quang > Đầu nối SC nhanh > Cáp nối quang SC Apc Single Mode

Cáp nối quang SC Apc Single Mode
Cáp nối quang SC Apc Single Mode
Cáp nối quang SC Apc Single Mode
Cáp nối quang SC Apc Single Mode
Cáp nối quang SC Apc Single Mode

Cáp nối quang SC Apc Single Mode

Đơn giá: USD 0.55 / Piece/Pieces
Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
Đặt hàng tối thiểu: 1 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 3 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FFC-SC-013

    Kiểu: Cáp quang

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Application: FTTH Drop Cable,CATV ,CCTV Etc

    Mode: SM

    Cable Diameter: 2.0*3.0mm

    Anti-fire Class: V0

    Polishment: APC

    Type: SC APC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Material: PEI

    Return Loss: ≤-40dB

    Key Words: FTTH SC Fast Connector

Additional Info

    Bao bì: 12 gói / bao

    Năng suất: 30000pcs/day

    Thương hiệu: FOC

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Trung Quốc

    Cung cấp khả năng: 150000pcs/week

    Giấy chứng nhận: GS RoHS ISO CE

    Mã HS: 85369000

    Hải cảng: Shenzhen,Hongkong,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Cáp nối quang SC Apc Single Mode

FTTH SC Fast Connector được thiết kế cho chất lượng cao và hiệu quả cao cho việc lắp đặt. Cấu trúc vị trí uốn là một thiết kế độc đáo và không cần phải keo, đánh bóng bất kỳ vật liệu nào. Single-Fiber Fiber Fast Connector đã chấp nhận cấu trúc được cài sẵn bằng sợi quang. Đầu nối SC APC Fiber Optic Fast Connector có thể được sử dụng lại và thuận tiện cho việc cài đặt trường. Cài đặt kết nối nhanh FTTH SC ít hơn 2 mimutes
Các tính năng: ( Đầu nối Fast Iber , Đầu nối Fast SC, Đầu nối LC Fast, Đầu nối Fast Fast Ethernet, Bộ ghép nối Fiber Splice )

Mất chèn thấp

Dễ lắp đặt

Chi phí & Độ tin cậy thấp

Dễ sử dụng

Độ nhạy môi trường thấp

Mất mát trở lại cao (ít phản xạ ở giao diện)

Các ứng dụng:

CATV & FTTH

Mạng viễn thông

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng diện rộng (WAN)

Cài đặt tiền trạm

Mạng xử lý dữ liệu

Kết thúc thiết bị hoạt động bằng video và quân sự

Khung phân phối quang học

Thiết bị mạng quang học

Đặc điểm kỹ thuật:

 

Singemode(UPC)

Singemode(APC)

Multimode

Insertion loss

≤ 0.2db

≤ 0.2db

≤ 0.25db

Return loss

≥55db

≥65db

≥30db

Durability

≤ 0.2db typical change, 1000 times mating

Operating Temperature

-45 to +85 degree

Ferrule Hole Sizes

125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

127.0um, Concertricity: ≤3.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um

126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um

 

Hình ảnh :

Single Mode Fiber Fast ConnectorSingle Fiber Fast ConnectorSc Apc Fiber Optic Fast ConnectorSc Single Mode Fiber Fast ConnectorFtth Sc Fast Connector


Danh mục sản phẩm : Bộ kết nối cáp quang > Đầu nối SC nhanh

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong