Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Đầu nối quang SC LC FC,Cáp nối quang SC Single Mode,Đầu nối Simplex SC
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Đầu nối quang SC LC FC,Cáp nối quang SC Single Mode,Đầu nối Simplex SC

Trang Chủ > Sản phẩm > Đầu nối sợi > Đầu nối SC Fiber > Bộ kết nối cáp quang đơn mode Singlex

Bộ kết nối cáp quang đơn mode Singlex

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.2 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FC-SC-001

Kiểu: Cáp quang

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Model Number: SC/PC

Mode: Singlemode,multimode

Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

Additional Info

Bao bì: bao bì polybag

Năng suất: 5000PCS

Thương hiệu: FOC / OEM

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 10000PCS

Giấy chứng nhận: ISO90001

Mã HS: 853670

Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

Mô tả sản phẩm

Bộ kết nối cáp quang đơn mode Singlex

SC LC FC Fiber Optic Connector là đầu nối cáp quang sử dụng cơ chế chốt kéo kéo giống như trong các loại cáp âm thanh / hình ảnh thông thường, làm cho nó dễ dàng kết nối và ngắt kết nối cáp. Single-Mode Fiber Optic SC Connector được sử dụng cho truyền thông đơn hướng; do đó, nếu một chế độ song công được yêu cầu, hai dây cáp và hai kết nối được sử dụng song song.

SC LC FC Fiber Optic Connector

Ứng dụng ( Đầu nối sợi, Bộ kết nối sợi quang FC , Đầu nối cáp SC, Đầu nối sợi ST, Đầu nối LC Fiber) :

- Viễn thông quang học
- FTTH (Fiber Để Trang chủ)
--CATV & CCTV
Mạng lưới xử lý dữ liệu
--Thiết bị viễn thông
--Mạng cục bộ


Các tính năng ( Đầu nối sợi, Đầu nối cáp quang FC , Đầu nối cáp SC, Đầu nối sợi ST, Đầu nối LC Fiber) :

- Độ bền cao

- Hiệu suất nhiệt cao

--Dễ dàng cài đặt

--Giá cả cạnh tranh


Thông số ( Đầu nối sợi, Đầu nối sợi quang FC , Đầu nối cáp SC, Đầu nối sợi ST, Đầu nối LC Fiber) :

Insertion loss

SM

≤0.20 dB

MM

≤0.25dB

Return loss

P C

≥50 dB

UPC

≥55 dB

APC

≥65 dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes

SM: 125.0+1/-0um

concentricity:≤1.0um

125.5+1/-0um

≤1.0um

126.0+1/-0um

≤1.0um

MM:125 um

concentricity:1≤3 um

127 um

≤3 um

128 um

≤3 um

Operating temperature

-40~80°C



Simplex Sc Connector



Danh mục sản phẩm : Đầu nối sợi > Đầu nối SC Fiber

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp