Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Đầu nối sợi > Đầu nối SC Fiber > Đầu nối quang đa đầu nối SC APC

Đầu nối quang đa đầu nối SC APC
Đầu nối quang đa đầu nối SC APC
Đầu nối quang đa đầu nối SC APC
Đầu nối quang đa đầu nối SC APC
Đầu nối quang đa đầu nối SC APC

Đầu nối quang đa đầu nối SC APC

Đơn giá: USD 0.2 / Piece/Pieces
Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FC-SC-010

    Kiểu: Cáp quang

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Model Number: SC/PC SC/APC

    Mode: Singlemode,multimode

    Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

    Ferrule: Ceramic

Additional Info

    Bao bì: bao bì polybag

    Năng suất: 5000PCS

    Thương hiệu: FOC / OEM

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Thâm Quyến

    Cung cấp khả năng: 10000PCS

    Giấy chứng nhận: ISO90001

    Mã HS: 853670

    Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

Mô tả sản phẩm

Đầu nối quang đa đầu nối SC APC

Hộp kết nối SC APC Connector Mulitmode 10 của chúng tôi có chất liệu bằng sứ chất lượng cao. Các đầu nối SC SC , sử dụng để kết nối trên đa cực 50/125 hoặc 6 2 .5 / 125 cáp 3.0mm.Cầu quang SC APC Connector Multimode là lý tưởng cho các ứng dụng dữ liệu và viễn thông bao gồm điểm nối và mạng quang thụ động.

Sc Sc ConnectorSc Mm Connector


Ứng dụng ( Đầu nối sợi quang, Bộ kết nối sợi quang FC , Đầu nối SC Fiber, Đầu nối sợi ST, Đầu nối LC Fiber) :

- Viễn thông quang học
- FTTH (Fiber Để Trang chủ)
--CATV & CCTV
Mạng lưới xử lý dữ liệu
--Thiết bị viễn thông
--Mạng cục bộ


Các tính năng ( Đầu nối sợi, Bộ kết nối sợi quang FC , Đầu nối SC Fiber, Đầu nối cáp ST, Đầu nối LC Fiber) :

- Độ bền cao

- Hiệu suất nhiệt cao

--Dễ dàng cài đặt

--Giá cả cạnh tranh


Thông số ( Đầu nối sợi, Bộ kết nối cáp quang FC , Đầu nối cáp SC, Đầu nối cáp ST, Đầu nối LC Fiber) :

Insertion loss

SM

≤0.20 dB

MM

≤0.25dB

Return loss

P C

≥50 dB

UPC

≥55 dB

APC

≥65 dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes

SM: 125.0+1/-0um

concentricity:≤1.0um

125.5+1/-0um

≤1.0um

126.0+1/-0um

≤1.0um

MM:125 um

concentricity:1≤3 um

127 um

≤3 um

128 um

≤3 um

Operating temperature

-40~80°C




Danh mục sản phẩm : Đầu nối sợi > Đầu nối SC Fiber

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong