Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Đầu nối quang hai lớp SC,Đầu nối SC Duplex Fiber,Đầu nối SC Duplex
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Đầu nối quang hai lớp SC,Đầu nối SC Duplex Fiber,Đầu nối SC Duplex

Trang Chủ > Sản phẩm > Đầu nối sợi > Đầu nối SC Fiber > Đầu nối SC Duplex Fiber Optic

Đầu nối SC Duplex Fiber Optic

Chia sẻ với:  
    Đơn giá: USD 0.2 / Piece/Pieces
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FC-SC-006

Kiểu: Cáp quang

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Model Number: SC/PC SC/APC

Mode: Singlemode,multimode

Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

Ferrule: Ceramic

Additional Info

Bao bì: bao bì polybag

Năng suất: 5000PCS

Thương hiệu: FOC / OEM

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 10000PCS

Giấy chứng nhận: ISO90001

Mã HS: 853670

Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

Mô tả sản phẩm

Đầu nối SC Duplex Fiber Optic

Có sẵn với một gốm ferrule trong LC, SC, và phong cách kết nối ST tương thích. SC Duplex Fiber Connector là các đầu nối polymer không epoxy, UPC cài đặt nhanh chóng và dễ dàng trong lĩnh vực. Giải pháp hoàn hảo cho kết nối Duplex Connector cho tất cả các yêu cầu về kết nối cáp quang đa mode và chế độ single mode.

Sc Duplex Fiber ConnectorDuplex Sc Fiber Optic Connector


Ứng dụng ( Đầu nối sợi, Bộ kết nối sợi quang FC , Đầu nối cáp SC, Đầu nối sợi ST, Đầu nối LC Fiber) :

- Viễn thông quang học
- FTTH (Fiber Để Trang chủ)
--CATV & CCTV
Mạng lưới xử lý dữ liệu
--Thiết bị viễn thông
--Mạng cục bộ


Các tính năng ( Đầu nối sợi, Đầu nối cáp quang FC , Đầu nối cáp SC, Đầu nối sợi ST, Đầu nối LC Fiber) :

- Độ bền cao

- Hiệu suất nhiệt cao

--Dễ dàng cài đặt

--Giá cả cạnh tranh


Thông số ( Đầu nối sợi, Đầu nối sợi quang FC , Đầu nối cáp SC, Đầu nối sợi ST, Đầu nối LC Fiber) :

Insertion loss

SM

≤0.20 dB

MM

≤0.25dB

Return loss

P C

≥50 dB

UPC

≥55 dB

APC

≥65 dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes

SM: 125.0+1/-0um

concentricity:≤1.0um

125.5+1/-0um

≤1.0um

126.0+1/-0um

≤1.0um

MM:125 um

concentricity:1≤3 um

127 um

≤3 um

128 um

≤3 um

Operating temperature

-40~80°C




Danh mục sản phẩm : Đầu nối sợi > Đầu nối SC Fiber

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp