Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Đầu nối sợi > Đầu nối SC Fiber > Đầu nối sợi quang SM Multimode

Đầu nối sợi quang SM Multimode
Đầu nối sợi quang SM Multimode
Đầu nối sợi quang SM Multimode
Đầu nối sợi quang SM Multimode

Đầu nối sợi quang SM Multimode

Đơn giá: USD 0.2 / Piece/Pieces
Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FC-SC-018

    Kiểu: Cáp quang

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Mode: Singlemode,multimode

    Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

    Ferrule: Ceramic

    Model Number: LC,ST,FC,SC

Additional Info

    Bao bì: polybag đóng gói

    Năng suất: 5000PCS

    Thương hiệu: FOC / OEM

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Thâm Quyến

    Cung cấp khả năng: 10000PCS

    Giấy chứng nhận: ISO90001

    Mã HS: 853670

    Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

Mô tả sản phẩm

Đầu nối sợi quang SM Multimode

Cáp kết nối có sẵn trong cả hai phiên bản singlemode và multimode. Đầu nối sợi quang SM và cáp quang đa mode Connecto r được sử dụng cho CATV, LAN, MAN, WAN, Kiểm tra & Đo lường.


Cable ConnectorSM Optical Fiber Connector





Đặc điểm kỹ thuật (sợi kết nối, fc sợi kết nối, st sợi kết nối, lc sợi kết nối, sc sợi kết nối):

1) Kiểu kết nối: FC, SC, LC, ST.
2) Ferrule End-face: PC, UPC, APC.
3) Loại lõi: Single-mode (SM: 9 / 125um), Multimode (MM: 50 / 125um hoặc 62.5 / 125um).
4) Số lượng cáp: Simplex, Duplex.
5) Đường kính cáp: φ3.0mm, φ2.0mm, φ0.9mm.
6) Chiều dài cáp: 1, 2, 3 mét hoặc tùy chỉnh.

7) loại cáp: PVC, LSZH.

8) Ứng dụng: FTTH FTTB FTTX mạng

9) Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 75 độ

10) OEM và ODM đơn đặt hàng được hoan nghênh hơn 10 năm.


Tính năng ( Đầu nối F iber, Đầu nối sợi quang FC , Đầu nối sợi quang ST, Đầu nối sợi quang LC, Đầu nối sợi quang SC) :

- Độ bền tốt

- Hiệu suất nhiệt độ tốt

--Dễ dàng cài đặt

--Giá cả cạnh tranh


Thông số ( Đầu nối F iber, Đầu nối sợi quang FC , Đầu nối sợi quang ST, Đầu nối sợi quang LC, Đầu nối sợi quang SC) :


 Insertion loss SM ≤0.20 dB
MM ≤0.25dB
Return loss

PC

≥50 dB
UPC  ≥55 dB
APC ≥65dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes





SM: 125.0+1/-0um concentricity:≤1.0um
125.5+1/-0um ≤1.0um
126.0+1/-0um ≤1.0um
MM:125 um
concentricity:1≤3 um
127 um ≤3 um
128 um
≤3 um
Operating temperature -40~85


Danh mục sản phẩm : Đầu nối sợi > Đầu nối SC Fiber

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong