Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Đầu nối sợi > Đầu nối SC Fiber > Kiểu kết nối sợi quang

Kiểu kết nối sợi quang
Kiểu kết nối sợi quang
Kiểu kết nối sợi quang
Kiểu kết nối sợi quang
Kiểu kết nối sợi quang

Kiểu kết nối sợi quang

Đơn giá: USD 0.2 / Piece/Pieces
Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 5 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FC-SC-019

    Kiểu: Cáp quang

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Mode: Singlemode,multimode

    Diameter: 0.9 2.0 3.0mm

    Ferrule: Ceramic

    Model Number: LC,ST

Additional Info

    Bao bì: polybag đóng gói

    Năng suất: 5000PCS

    Thương hiệu: FOC / OEM

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: thâm quyến

    Cung cấp khả năng: 10000PCS

    Giấy chứng nhận: ISO90001

    Mã HS: 853670

    Hải cảng: Shenzhen,Ningbo,Xianggang

Mô tả sản phẩm

Kiểu kết nối sợi quang

Sợi quang Patch Corde Connetor loại, kết nối cáp quang loại có thể được chia thành: FC, SC, ST, LC, MTRJ, MPO, MU, SMA, FDDI, E2000, DIN4, D4 vv các hình thức khác nhau. Đầu nối cáp quang LC và ST cho mạng viễn thông, LAN & WAN.


Fiber Optic Patch Cord Connector Typeslc pc connector





Đặc điểm kỹ thuật:

1) Kiểu kết nối: FC, SC, LC, ST.
2) Ferrule End-face: PC, UPC, APC.
3) Loại lõi: Single-mode (SM: 9 / 125um), Multimode (MM: 50 / 125um hoặc 62.5 / 125um).
4) Số lượng cáp: Simplex, Duplex.
5) Đường kính cáp: φ3.0mm, φ2.0mm, φ0.9mm.
6) Chiều dài cáp: 1, 2, 3 mét hoặc tùy chỉnh.

7) loại cáp: PVC, LSZH.

8) Ứng dụng: FTTH FTTB FTTX mạng

9) Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ + 75 độ

10) OEM và ODM đơn đặt hàng được hoan nghênh hơn 10 năm.


Tính năng, đặc điểm:

- Độ bền tốt

- Hiệu suất nhiệt độ tốt

--Dễ dàng cài đặt

--Giá cả cạnh tranh


Tham số:


 Insertion loss SM ≤0.20 dB
MM ≤0.25dB
Return loss

PC

≥50 dB
UPC  ≥55 dB
APC ≥65dB

Durability

<0.20 dB typical change, 1000 mating

Ferrule hole sizes





SM: 125.0+1/-0um concentricity:≤1.0um
125.5+1/-0um ≤1.0um
126.0+1/-0um ≤1.0um
MM:125 um
concentricity:1≤3 um
127 um ≤3 um
128 um
≤3 um
Operating temperature -40~85


Công ty của chúng tôi
Foclink Communications Co, Ltd là một doanh nghiệp HiTech có thương hiệu riêng của mình và chuyên về R & D, sản xuất và bán các thiết bị truyền thông quang học sợi quang. Các sản phẩm chính của Foclink bao gồm dây vá quang, đầu nối sợi quang, đầu nối sợi quang, bộ suy hao sợi, bộ chuyển đổi cáp quang, bộ tách sợi quang, bảng điều khiển quang, khung phân phối quang, bộ tách Fber, được sử dụng rộng rãi trong viễn thông, băng rộng, phát sóng, CATV và ngành công nghiệp mạng.




Danh mục sản phẩm : Đầu nối sợi > Đầu nối SC Fiber

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong