Giao tiếp với nhà cung cấp? Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp

Foclink Co., Ltd

Sản phẩm

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > Dây SC Patch > Dây Cáp SC Simplex

Dây Cáp SC Simplex
Dây Cáp SC Simplex
Dây Cáp SC Simplex
Dây Cáp SC Simplex
Dây Cáp SC Simplex

Dây Cáp SC Simplex

Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

    Mẫu số: FPC-SC-001

    Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

    Điều kiện: Mới

    Wavelength: 1260-1650nm

    Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

    Certification: CE ROHS FCC

    Insertion Loss: ≤0.3dB

    Quality Control: 100% Test Before Shipping

    Jacket: PVC/LSZH

    Color: Yellow

    Cable Length: Customized

    Type: SC

Additional Info

    Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

    Năng suất: 5000pieces/day

    Thương hiệu: Foclink

    Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

    Xuất xứ: Thâm Quyến

    Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

    Giấy chứng nhận: ISO

    Mã HS: 8544700000

    Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Dây Cáp SC Simplex

Phim Cáp sợi quang dải Fiber Pigtail cung cấp các lựa chọn có chiều dài bất kỳ, các loại kết nối sợi quang và vỏ PVC hoặc LSZH, dây cáp quang là các thành phần cực kỳ đáng tin cậy có tính năng chèn và mất mát trở lại thấp. SC Patch Cable còn được gọi là sợi cáp quang hoặc dây viền sợi . Nó bao gồm một sợi cáp quang kết cuối với các kết nối khác nhau ở đầu. Cáp quang quang học Simplex đi kèm với sự lựa chọn của bạn của chế độ Single hoặc Multimode cáp cấu hình. Fiber Patch Cord Giá hợp lý. Foclink cung cấp các giải pháp đầu cuối với nhiều sản phẩm bao gồm Fiber Enclosure, Optical Distribution Fram, Fiber Pigtail và các phụ kiện sợi quang khác.

Tính năng, đặc điểm

(1) Bên trong: Gạch Ferrule

(2) GR-326-Core của Telcordia, tiêu chuẩn IEC
(3) Sản xuất Xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) Độ đánh bóng xuất sắc và được kiểm tra 100%.
(5) Môi trường ổn định cao

(6) Tùy chỉnh đơn đặt hàng


Mode SM MM
Polish UPC APC PC
Insertion Loss ≤0.2dB ≤0.3dB ≤0.2dB
Return Loss ≥55dB ≥65dB ≥35dB
Interchangeability ≤0.2dB
Salt Spray ≤0.1dB
Repeatability ≤0.1dB (1000 times)
Vibration ≤0.2dB (550Hz  1.5mm)
Temperature ≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)
Humidity ≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours)
Apex Offset 0μm ~ 50μm
Radius of Curvature 7mm ~ 25mm


Các ứng dụng


Mạng cục bộ (LAN)
Mạng truyền thông dữ liệu
Mạng truyền dẫn quang viễn thông
Mạng truy nhập quang học (OAN)

Chấm dứt thiết bị hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV



Hình ảnh chi tiết

SC Patch Cable

Simplex Fiber Optical Patch CordFiber Optic Patch






Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > Dây SC Patch

Gửi yêu cầu thông tin

test

Mr. test

Thư điện tử:

simon@foclink.com

Gửi yêu cầu thông tin

Điện thoại:86--13879515955

Fax:

Điện thoại di động:+8613879515955

Thư điện tử:simon@foclink.com

Địa chỉ:#3,D of Block,Baolong Industrial Park,Huawang Road,Dalang Street,Longhua District, Shenzhen, Guangdong