Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Dây SC Patch,Duplex Fiber Patch Cable,Dây Patch Quang
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Dây SC Patch,Duplex Fiber Patch Cable,Dây Patch Quang

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > Dây SC Patch > Cáp quang SC FC LC ST

Cáp quang SC FC LC ST

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT,CIP
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FPC-SC-002

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow

Cable Length: Customized

Type: SC Duplex

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: Thâm Quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Cáp quang SC FC LC ST

Dây patch sợi phát mỗi lần một tín hiệu ánh sáng, và SC Patch Cord có thể được sử dụng để chạy lâu hơn multimode bởi vì chúng có khả năng chịu được sự suy giảm nhiều hơn.
Cốt lõi của cáp Duplex Fiber là 9 / 125μ (micron).
Patch Patch có thể hỗ trợ các ứng dụng gigabit ethernet lên đến 10 km.

Dây SC Patch Tính năng, đặc điểm

(1) Bên trong: Gạch Ferrule

(2) GR-326-Core của Telcordia, tiêu chuẩn IEC
(3) Sản xuất Xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) Độ đánh bóng xuất sắc và được kiểm tra 100%.
(5) Môi trường ổn định cao

(6) Tùy chỉnh đơn đặt hàng


Mode SM MM
Polish UPC APC PC
Insertion Loss ≤0.2dB ≤0.3dB ≤0.2dB
Return Loss ≥55dB ≥65dB ≥35dB
Interchangeability ≤0.2dB
Salt Spray ≤0.1dB
Repeatability ≤0.1dB (1000 times)
Vibration ≤0.2dB (550Hz  1.5mm)
Temperature ≤0.2dB (-40+85 sustain 100 hours)
Humidity ≤0.2dB  (+25+65 93 R.H.100 hours)
Apex Offset 0μm ~ 50μm
Radius of Curvature 7mm ~ 25mm


Các ứng dụng


Mạng cục bộ (LAN)
Mạng truyền thông dữ liệu
Mạng truyền dẫn quang viễn thông
Mạng truy nhập quang học (OAN)

Chấm dứt thiết bị hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV



Hình ảnh chi tiết

Duplex Fiber Patch Cord

Sc Patch Cord

Fiber Patch Cord

Công ty của chúng tôi

Foclink Truyền thông Công ty TNHH là một doanh nghiệp công nghệ cao có thương hiệu riêng của mình và chuyên R & D, sản xuất và bán các thiết bị truyền thông sợi quang. Các sản phẩm chính của Foclink bao gồm SC Patch Cord, LC Patch Cord, FC Patch Cord , ST Patch Cord vv, được sử dụng rộng rãi trong viễn thông, băng rộng, phát sóng, CATV và ngành công nghiệp mạng.







Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > Dây SC Patch

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp