Thông tin công ty

  • Foclink Co., Ltd

  •  [Guangdong,China]
  • Loại hình kinh doanh:nhà chế tạo
  • Main Mark: Châu phi , Châu Mỹ , Châu Á , Caribbean , Đông Âu , Châu Âu , Trung đông , Bắc Âu , Châu Đại Dương , Các thị trường khác , Tây Âu , Trên toàn thế giới
  • xuất khẩu:71% - 80%
  • certs:ISO9001, RoHS, Test Report, UL
  • Sự miêu tả:Dây cáp Patch SC / PC,Dây cáp quang SC PC,Dây cáp quang SC / PC
Yêu cầu thông tin giỏ (0)

Foclink Co., Ltd

Dây cáp Patch SC / PC,Dây cáp quang SC PC,Dây cáp quang SC / PC

Trang Chủ > Sản phẩm > Dây cáp quang > Dây SC Patch > Dây cáp quang SC / PC

Dây cáp quang SC / PC

Chia sẻ với:  
    Hình thức thanh toán: L/C,T/T,D/P,Paypal,Money Gram,Western Union
    Incoterm: FOB,CFR,CIF,FCA,CPT
    Đặt hàng tối thiểu: 100 Piece/Pieces
    Thời gian giao hàng: 7 Ngày

Thông tin cơ bản

Mẫu số: FPC-SC-14

Chứng nhận: GS, RoHS, ISO, CE

Điều kiện: Mới

Wavelength: 1260-1650nm

Dimension: 0.9 Mm 2.0 Mm 3.0mm

Certification: CE ROHS FCC

Insertion Loss: ≤0.3dB

Quality Control: 100% Test Before Shipping

Jacket: PVC/LSZH

Color: Yellow Orange

Cable Length: Customized

Type: Fiber Patch Cord

Additional Info

Bao bì: sợi quang vá dây gói trong túi opp miễn phí và sau đó trong hộp carton

Năng suất: 5000pieces/day

Thương hiệu: Foclink

Giao thông vận tải: Ocean,Land,Air

Xuất xứ: thâm quyến

Cung cấp khả năng: 5000pieces/day

Giấy chứng nhận: ISO

Mã HS: 8544700000

Hải cảng: Shenzhen,Guangzhou

Mô tả sản phẩm

Dây cáp quang SC / PC

Dây cáp quang SC / PC được phân loại theo môi trường truyền dẫn (khoảng cách dài hoặc ngắn), bằng cách xây dựng đầu nối và bằng cách xây dựng nắp lõi chèn của đầu nối. Dây cáp quang SC PC chủ yếu được sử dụng trên bảng vá lỗi sợi hoặc cho kết nối giữa các thiết bị đầu cuối và thiết bị đầu cuối. Chất lượng của các đầu nối và dây cáp quang SC / PC chủ yếu được xác định bởi sự mất mát chèn và mất mát trở lại.

Tính năng, đặc điểm

(1) bên trong: gốm ferrule

(2) Tiêu chuẩn IEC GR-326-Core của Telcordia
(3) Sản xuất xanh, Tiêu chuẩn RoHS
(4) đánh bóng tuyệt vời và 100% thử nghiệm.
(5) môi trường ổn định cao

(6) tùy chỉnh thứ tự có sẵn

Specifications

UPC SM

PC MM

APC SM

 Insertion Loss 

 ≤0.3dB 

≤0.3dB

≤0.3dB

 Return Loss 

 ≥50dB 

≥20dB

≥60dB

 Operating Temperature 

   –40 °C to +75 °C

 Durability 

  ≤0.1 dB typical change , 500 matings

 Available Wavelengths 

SM=1310 & 1550nm  ,  MM=850nm

Các ứng dụng

Mạng cục bộ (LAN)

Mạng truyền thông dữ liệu

Mạng truyền dẫn quang viễn thông

Mạng truy nhập quang (OAN)

Hộp chấm sợi quang thiết bị đang hoạt động

Truyền dữ liệu quang học (FODT)

Thiết bị kiểm tra

CATV

Hình ảnh chi tiết

Scpc Fiber Optic Patch CableSc Pc Fiber Optic Patch CordScpc Fiber Optic Patch CordSc Apc Sm Fiber Patch Cord

Foclink Cung cấp Bộ chuyển đổi phương tiện F iber , Bộ chia PLC , Đầu nối nhanh SC , Bộ suy giảm quang cố định , Chế độ lấy sợi S Dây vá .


Danh mục sản phẩm : Dây cáp quang > Dây SC Patch

Gửi email cho nhà cung cấp này
  • *Chủ đề:
  • *Tin nhắn:
    Tin nhắn của bạn phải trong khoảng từ 20-8000 nhân vật
Giao tiếp với nhà cung cấp?Nhà cung cấp
test Mr. test
Tôi có thể giúp gì cho bạn?
Liên hệ với nhà cung cấp